หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

แฟนๆ เซ็งเป็ด ‘เรน’ ประกาศไม่เล่น Full House2!

แฟนๆ เซ็งเป็ด ‘เรน’ ประกาศไม่เล่น Full House2!

เรียกว่าดับความฝันของชมรมคนรัก Full House ชนิดเลิกลุ้นเลยล่ะค่ะ เพราะหลังจาก คิมจงฮัก โปรดักชั่นส์ ประกาศเตรียมสร้างซีรีส์กุ๊กกิ๊กน่ารัก Full House ภาค 2 ก็ ทำเอาแฟนคลับ "เรน-เฮคโย" ตีปีกกันพึบพับเพราะหวังจะได้เห็นคู่ขวัญสุดน่ารักคู่นี้มาเล่นบทน่ารักกุ๊ก กิ๊กให้ชื่นใจอีกครั้ง ล่าสุดข่าวจากทาง Herald Biz รายงานว่า ทางโปรดิวเซอร์ต้องการที่จะเลือกนักแสดงนำเดิมขึ้นมาเพียง 1 คน อาจจะเป็นซงเฮคโย (Song Hye Kyo) หรือ เรน (Rain)

โดยในการสัมภาษณ์เมื่อเร็วๆ นี้ เมื่อเรนถูกถามว่าเขาคิดอย่างไรเกี่ยวกับภาคต่อของละคร Full House เขาตอบว่า "ผมต้องการจะทิ้งมันไว้อย่างนั้น เพื่อเป็นความทรงจำที่ดีๆ" ถึงแม้ว่าเรนจะยอมรับว่า การเข้าร่วมถ่ายทำละครดังกล่าว ทำให้เขาที่เป็นใครก็ไม่รู้ในเอเชีย กลายมาเป็นซูเปอร์สตาร์ แต่เขาก็ยังปฏิเสธที่จะกลับมารับบท "ลียองเจ"
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้
Sodazaa.com เปลี่ยนเป็น " Sodazaa.cc"

...oO(^_^)Oo....

ที่ "เรน" พูดมานก้อถูกน่ะค่ะ .... เพื่อความทรงจำที่ดีๆๆ ....

น่าจะทำให้คนดูที่รอการกลับมาอีก

แม่ผมชอบมากเลยครับเรื่องนี้
เสียดายพี่เรนน่าจะแสดงต่อนะครับ

เเก

อิอิอิอิอิอิอิอิ

ฉลาดหนะ พ่อเรน