หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

เตือนภัย มุขเด็กปั๊มโกงกันเห็น ๆ

k

บอกด้วยปั้มใหน   จะได้จัดการมัน

*-*

ปั๊มเชลที่พัทยาใต้ก้อทำแบบนี้ครับระวังด้วยคนพัทยา

toon

อยู่อุบลก็มีแถวตลาดเจริญศรี พ่อเราเติม500 เข็มไม่กระดิกเลย
ทุเรศพวกนี้ไม่มีวันเจริญเหรอ

k

เห็นด้วย กวาดล้างให้หมดพวกขี้ดกง

.

ฟรี ฟรี ฟรี ของฟรีไม่มีจริงๆในโลกนี้ แต่ของดีเเละถูกมีเเน่นอน เเค่ 180 บาท คุณจะได้ลองใช้ผลิตภัณฑ์ ล/ด/น้ำ/ห/นั/ก กำจัดไขมันส่วนเกิน เพียง 3 วันคุณจะตะลึง ในผลลัพธ์ ****เฉพาะผู้จริงจัง  ****เข้ามากรอกเลยด่วนนน!!!!!!!===>>  freesample.321.cn

สงสารเด็กปั๊มดีๆนะครับต้องมาคอยโดนคนตราหน้าว่าเป็นคนเล็ว   ดีๆก็มีเยอะนะครับ

ผมแนะนำว่าเอาแกลอนที่ได้มาตรฐานมาตวงใส่น้ำมันเลยดกว่าจะได้รู้ว่ามันมีกี่ลิตร

โกงผู้บริโภคเฉยเลยอ่ะ

แบบนี้ต้องให้ตำรวจจับซะให้เข็ด