หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

อมยิ้ม...5

อมยิ้ม...5

.....คุณพ่อพาไอ้หนูตัวแสบไปส่งโรงเรียนในวันเปิดเทอมวันแรก
เขาเตือนครูประจำชั้นสาวว่า
ลูกชายของเขาเป็นนักพนันตัวยง
ถ้าไม่ระวังให้ดี เพื่อนร่วมชั้นจะต้องเสียพนัน
ให้ไอ้หนูตัวแสบจนหมดเนื้อหมดตัว แน่นอน
''ไม่ต้องห่วงหรอกคะ'' คุณครูบอกอย่างมั่นใจ
''ดิฉันจะดูแลแกเป็นพิเศษ''
.....ตกเย็นคุณพ่อมารับลูกชายที่โรงเรียน
''ไม่มีอะไรที่คุณห่วงเกิดขึ้นเลยคะ''
คุณครูตอบอย่างภาคภูมิใจ
เมื่อคุณพ่อถามถึงพฤติกรรมของลูกชายตัวดี
''ดิฉันดูแลแกเป็นอย่างดี ไม่มีโอกาสไปกินเดิมพันใครได้''
''แกเสียพนันดิฉันด้วยซ้ำไปคะ'' คุณครูหัวเราะคิกคิก
''แกพนันว่าดิฉันมีไฝที่ก้น ดิฉันรับคำท้า ฉันเปิดก้นให้แกดู
แกหาจนทั่วแต่ก็ไม่เจอไฝซักเม็ด ดิฉันเลยชนะ''
''ตายละวา!'' คุณพ่ออุทาน
''แกพนันกับผมไว้เมื่อเช้าว่าจะได้ดูก้นคุณครูก่อนกลับบ้าน''

เหอๆ  

555+

5555555
สุดยอดเลยพี่น้องครับ

เด็กหนอเด็ก

55555555555555555