หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

เย็ดเมียเขา

เย็ดเมียเขา

มาเล่าประสบการณ์ให้อ่าแก้เงี่ยกั่อย ใครเคยเห็แฟอื่แล้วรู้สึกอยากกระแทกดุ้เอ็ใส่หอยแฟของเขากัมั้ง ความตื่เต้ที่ลุ้ทะลัก หัวใจเต้แรงต้องทำอะไรแบบแอบซ้อๆ ไม่ใช่แค่ผู้ชายหลอกะที่ชอบะ ความท้าท้ายแบบี้ ผมว่าก็คงมีผู้หญิงหลายท่าที่ชอบ ผมว่ามัก็คงให้ความรู้สึกไม่ต่างจากได้ฟัสาวแรกรุ่หรอกครับ งั้มาเริ่มกัเลย ผมชื่อบอล ยังไม่มีหีเป็ของตัวเอง ผมอายุ 29 ทำงาที่บริษัทเอกชเล็กๆแห่งหึ่งใชลบุรี ที่ทำงาจะมีสาวึ่งที่แอบเอามาฝัว่าได้เย็ด้ำแตกอยู่หลายครั้ง เธอชื่อเป้ อายุ 24 ปี เป็ขาว ห้าตาสะสวย ่ารัก แถมมใหญ่อีกต่างหาก และเวลาเป้พูดด้วยผมรู้ได้โดยสัญชาตญาณของความเป็เสือผู้หญิงเลยว่าเป้เป็เจ้าชู้แ เพราะชอบเล่หูเล่ตาเวลาพูดด้วย แต่่าเสียดายที่เธอมีผัว แล้ว ผมมักจะไปติดต่องากับเป้อยู่บ่อยๆ เพราะแกทำงาฝ่ายธุรการ ผมทำงาประสางา จะคุยกับ่อยมากๆ แถมมักพูดเรื่องสองแง่สองง่ามกับเธอตลอดและจะแอบมองมเป้อยู่เสมอเพราะเธอ ชอบใส่เสื้อคอเว้าลึกๆมาทำงา เวลาก้มหรือทำไรไม่ค่อยจะระวัง จะได้เห็ของดีตลอด จมาถึงวัที่ความฝัผมเกือบเป็จริงครับ วัั้มัเป็วัอาทิตย์ ผมลืมมือถือที่ทำงาเลยต้องมาเอา พอดีตรงกับวัที่เป้แกต้องมาทำโอทีพอดี วัั้ตกหักมาก ผมเห็ห้องธุรการเปิดไฟอยู่ เลยเปิดเข้าไปดู เห็แกกำลังเอาผ้าขูเล็กๆ เช็ดผมอยู่ที่โต๊ะ ผมก็เลยถามแกว่า "วัี้ายยะ(ผัวของเป้)ไม่มาส่งเหรอครับ" แกก็บอกว่า "พี่ยะแกไปส่งสิค้าต่างจังหวัดหลายวั เป้เลยต้องั่งรถมอไซค์รับจ้างมา ดูสิ เปียกหมดเลย" ผมก็ถามอีก "วัี้มีคมาทำโอกี่คี่ย" "มีเป้คเดียวเี่ยแหล่ะ แล้วพี่บอลมาทำไมเี่ยโอก็ไม่ได้" "ก็มาเอามือถือลืมไว้ครับ" ผมเดิเข้ามาที่โต๊ะแกแล้วก็แกล้งถามเรื่องงาถามโ ถามี่ ตาก็แอบมองร่องมไปด้วย เป้าตุงเลยบอกได้เลยว่าเงี่ยมากตอั้ แกก็หัหลังกลับไปพิมพ์คอมที่โต๊ะด้าหลังได้สักพัก แกก็วาให้ดูคอมให้ครับ แกเปิดงาไม่ได้ (ผมมีความรู้ด้าคอมบ้างครับ) ผมก็เดิไปดูให้ใลักษณะค่อมแกจากด้าหลังมือหึ่งก็จับตัวซีพียู ที่วางอยู่บโต๊ะ อีกมือจับเม้าท์ขยับไปมา ตอั้ยอมรับว่าผมมีอารมณ์มากอย่างบอกไม่ถูกเลยครับ เป้างี้ตุงมากๆ ห้าผมร้อิดๆแล้ว ผมค่อยๆเอาเป้าที่ตุงๆแตะที่หลังเป้แบบว่าไม่ตั้งใจ แกสะดุ้งิดหึ่งแต่แกก็ไม่ว่าไร ผมก็ทำเป็พูดไปเรื่อย มือก็ขยับเมาท์ไปมา สักพักเห็แกไม่ว่าไรผมก็ขยับเข้าที่ละิดจชิดแบแผ่หลังแก แกตัวแข็งเลยครับ กลัวก็กลัวว่าแกจะโวยวาย ผมเลยถามแกว่า "ายยะไปทำงากี่วัแล้วเี่ย" "อาทิตย์ได้แล้วะ" แกตอบแบบปกติ "อย่างี้ก็เหงาเลย สิ ไม่ได้ทำการบ้า" ผมหัวเราะเบาๆกลบเกลื่อ "บ้า.." แล้วแกก็เงียบไป ผมได้ทีก็ขยับเอวชิดเข้าไปอีกแล้วขยับขึ้ลงเบาๆ และก้มลงจไปถึงคอเป้ผมดมที่ผมเธอ แต่เธอไม่ว่าไรเลยครับ ผมเอามือจับที่ไหล่แกทั้งสองข้างเบาๆ แล้วก็ค่อยเลื่อลงเรื่อยๆๆ จถึงมแก สุดยอดครับิ่มมือมาก ผมบีบเค้อยู่สักพักแกก็ยังให้ผมจับและเคล้อยู่อย่างั้ครับ ผมเลยไซร้ที่ซอกคอของเป้ เธอเอียงคอให้แต่ยังทำท่าพิมพ์คอมอยู่ ผมเลยงัดเอามังกรผมออกมา และจับมือเป้มากำมังกรผมไว้แกก็จับแบบครู้งา ปากแกกำลังจะอมหัวมังกรผม โทรศัพท์แกดังขึ้พอดีครับ "พี่ยะ!" แกตกใจเพราะแกจำเสียงเรียกเข้าได้ว่าเป็ของผัวแก แกรีบคว้าเอาโทรศัพท์มารับและเดิไปข้างอก ผมงี้เสียดายกำลังเสียวเลย ครับ ผมกะว่าถ้ามาจะเย็ดให้ได้เลย แต่พอดีผู้จัดการบริษัทดัมาซะี่ ผมยิ่งหมดอารมณ์เลย ผู้จัดการจึงชวว่าพรุ่งี้เป็วัเกิดแกจะเลี้ยงสมาชิกบริษัททุกค ถ้ารวมทั้งผู้ชายแล้วผู้หญิง ก็ห้าเกือบ 30 คได้ ผมเลยบอกว่าครับตกลง และผู้จัดการก็พาผมไปทาข้าวเพราะว่าแกยังไม่ทาด็ไม่ได้เจอเป้ก่อเลย พอมาอีกวัเป้คุยกับผมปกติครับโดยไม่พูดถึงเรื่องเมื่อวาเลย ผู้จัดการจึงชวทุกคบริษัทไปหมด แต่ไปจริงๆ ก็ 16 ครวมผู้จัดการด้วย เป็ผู้หญิงซะ12 ค ผู้ชาย 4 คึ่งใั้้องเป้ก็ไปด้วย ผู้จัดการโทรจองโต๊ะที่ผับให้แล้ว พอถึงเวลาผมก็เอารถส่วตัวไป ส่วเป้มากับเพื่อของเธอ ทุกคแต่งตัวกัแบบเต็มที่แบบไม่ยอม้อยห้ากัเลย ส่วผมะเห็พวกพักงาหญิงแต่งชุดแล้วเสียวสุดๆๆ ใส่กระโปร่งสั้ ขาขาวเรียว สวย ่าเอาลิ้ลงไปเลียที่ขาของพวกสาวๆจริงๆ เป้ ใส่กระโปร่งบาๆยาวเกือบถึงหัวเข่า เสื้อสีขาวรัดรูปผมเกรงว่า้องเป้จะไม่ได้ั่งใกล้ผม ผมเลยเป็เลื่อเก้าอี้ให้เป้เอง พอั่งลงผมก็ถามเป้ว่า ายยะไม่หวงหรอถึงให้มาคเดียว่ะ เธอก็บอกว่า พรุ่งี้เย็ถึงจะกลับเพราะจะรับสิค้าจากท่าเรือมาด้วย ผมก็ยิ่งได้ใจซิครับ ผมบริการ้องเป้ราวกับว่าผมเป็เจ้าของเธอซะอย่างงั้ เราก็มีห้าที่กิกัอย่างเดียว พอซักประมาณ 5 ทุ่มได้ ทุกคก็เริ่มเมา ยืเต้กัุกส วัั้เยอะมากขาดที่เดิยังไม่มีเลย ผมก็ยืเต้ด้วยความสุกพอมีดีกรี ผมก็ยิ่งมีอารมณ์ เลยทำให้ความคิดเหี้ยๆของผมมัออกมา คิดไปเลยว่าเสี่ยงก็เสี่ยงว่ะ อย่างไงเต็มที่ก็แกล้งเมาไปเลย ผมก็เลยยืเต้แบบไม่ยกมือขึ้ มือผมก็โดโคขา เป้บ้างโดก้บ้าง เป้ก็ยังเต้แบบไม่สใจอะไร แต่ผมกลับรู้สึกว่า เป้กลับมายืเต้ใกล้ๆผมมากกว่าเดิม แล้วก็ยืเต้แบบช้าลงเหมือจงใจให้ผมได้ทำอะไรมากกว่าั้ ผู้จัดการและพักงาทุกคก็แต้อยู่กัอย่างสุกส ทั้งเมา ส่วผมก็เมาได้ที่เหมือกัเมื่อความเมาเข้าครอบำ ความเงี่ยชักจูง ผมก็เลยเอามือลูบที่ต้ขา เป้ซะเลย เป้ก็ไม่โวยวายอะไร ผมะเต้ไปด้วยมองซ้ายมองขวาไปด้วย มือก็ลูบที่ต้ขา เป้ ขาเป้ เียจริงๆคราวี้ผมเปลี่ยเป็เอามือจับที่ก้แล้วล้วงเข้าใกระโปร่งแล้ว จบที่ขาอ่อด้าหว่างขา ต้องยอมรับจริงๆตอั้หูผมอือ ใจเต้ไม่เป็จังหวะเลยก็ว่าได้ ผมเอามือดัขึ้สูงเพื่อให้ิ้วโป้งได้สัมผัสกับหอยของเป้ พอิ้วโป้งได้สัมผัส้องหอยแล้วผมก็เริ่มบด ช้าๆ ตาก็ยังคงมองความเป็ไปรอบๆตัว แต่ผมว่าตอี้คงไม่มีใครสผมหลอกเพราะทุกคมัเต็มที่ แล้วก็เบียดเสียดกัสุดๆ ผมบอกจริงๆว่าตอี้ดุ้สากของผมะแข็งเป็หิแล้ว คราวี้ผมก็เริ่มเอาิ้วชี้ แหวกกางเกงใ เป้ทำท่าจะบิดตัวหี้ ผมก็เลยหยุด แล้วก็กลับมาลูบขาเหมือเดิม แล้วก็ค่อยๆเอาิ้วไชเข้าที่กางเกงใให้ได้ เป้ก็ยืเฉยจิ้วผมเหมือโดอะไรแฉะๆ เป้ คงเงี่ยเหมือกั ผมก็เลยวางแผจะซอย เป้ ให้ได้ตอี้เลย เพราะถ้าใกล้เวลากลับบ้าก็มีเปอร์เซ็สูงที่จะอด แล้วก็คิดได้ ผมก็เลยทำเป็คุยกับ เป้ ผมก็แอบกระซิบบอกให้ เป้เดิไปห้อง้ำ ซักพักเป้ก็เดิไปบอกเพื่อๆเธอว่าจะไปห้อง้ำ พอเป้เดิไปผมก็ทำเป็เดิไปเข้าห้อง้ำบ้าง คเบียดกัมาก กว่าจะตามเป้ทั ก็เกือบถึงห้าห้อง้ำแล้ว พอถึงตัวเป้ ผมก็บอกให้เป้ เดิตามผมออกไปข้างอกร้าะทำเป็คุยโทรศัพ เป้ก็แกล้งคุยโทรศัพเหมือกั พอถึงห้าร้าผมก็เดิหาทำเล มุมที่ไม่มีค เดิไปดูที่จอดรถ มัก็มีแต่รถจอดเต็มไปหมด พอดีรถผมจอดอยู่มุมมืดๆ และรถผมเป็รถกระบะแต่ใส่หลังคาแครี่บอยมีเบาะุ่มสบาย ผมก็เลยเดิไปหา เป้ แล้วก็พยักห้าให้เป้ ผมก็เดิมาเปิดท้ายรถไว้และสตาร์ทเครื่องยต์และเปิดแอร์ตัวหลังแครี่บอย และล๊อกประตูด้า้าไว้ เป้ก็เดิมา ผมก็หลบเข้าที่มุมมืด เป้ก็เดิมาหยุดที่มุมมืด ผมมองไปที่ห้าร้าไม่มีคมองมาทางเราเลย ผมเลยจับมือเป้เข้ามาที่หลังรถ พอเข้าไปแล้วผมก็ปิดท้ายรถ ผมก็กอดเป้ั่งลงแล้วหหงายเอาห้ามาทางผม ตอั้ผมไม่พูดพล่ามอะไร รีบถอดกางเกงตัวเองเข้าไปทาบตัวเป้ปากประกบปากลิ้พักัอุตลุดเลย มือผมทั้งบีบม ถลกกระโปรงเป้ขึ้เขี่ยแตด เป้คราง ฮื่อ ๆ ๆ หายใจฟืดฟาดๆ เวลาเขี่ยแตดเป้ ยกก้ลอยโด่งสู้มือ เราดูดลิ้กัเหมือตายอดตายอยากจริงๆครับตอั้ บางทีเป้ก็ขึ้มาอยู่ข้างบ ผมถอดเสื้อผ้าเป้ออกจหมด ผมกับเป้สลับกัอยู่ข้างบเสื้อกัที่ปูไว้มัไปอยู่ที่ปลายตี ตอั้ไม่สใจครอบข้างเลยครับ ผมดูดลิ้เป้จำใจแล้ว ก็เลื่อมาดูดมบ้าง ควยผม ก็เอาสีๆกับแตดเป้ไป ไฟจากด้าอกส่งเข้ามาก็ทำให้เห็ใบห้าสะสวยของเป้ เป้หลับตาปี๋เลย ปากก็ร้อง ซู๊ดดด อ่ะ อ่ะ อ่ะ บางทีก็บอกว่า ผัวจ๋า เมียเสียวววะ ซีดดด ผมทำไปเรื่อยๆจเป้บอกว่า เย็ดเป้เหอะ เร็วๆ เป้ไม่ไหวแล้ว ผมบอกเป้ว่า ขอผมกิ้ำหีเป้ก่อได้มั๊ย เป้บอกว่า จะทำอะไรก็รีบๆทำ ผมเลื่อ้าลงมาที่หว่างขา ตวัดลิ้เลียแตดเป้ก่อ แล้วดุลิ้เข้าไปใรูหี สลับกั บางทีก็ลากลิ้แรงจากรูตูดจถึงแตด เป้กระดกก้ลอยขึ้มาเลย ปากแกก็ร้อง ซูดดดด ดด ทำไม่ถึง 5 าทีหรอก แล้วเป้จับหัวผมไว้แล้วดึงออกจากหว่างขา บอกว่า เป้ไม่ไหวแล้ว เย็ดเป้เถอะ เร็วๆ ๆ ๆ แกดึงหัวผมขึ้ไปข้างบ ขาก็ตะกุยลงมาเกี่ยวเอวผมไว้ เป้เสือกตัวลงมาให้หีแกอยู่ใกล้กับเอวผม ผมจึงจับควยยัดเข้าไป มัเข้าไปง่ายมากเลย เพราะ้ำเป้มัเปียกเต็มง่ามขา ผมโยกเอวเข้าๆออกแป๊บึง ก็จับขาขวาเป้ไพล่ไปทางซ้าย เป้เลยอยู่กึ่งๆตะแคงซ้าย โห ท่าี้มัเข้าไปลึกดีะหอยตัวี้ก็้ำเยอะเหลือเกิ ดุ้สากค่อยๆเข้าเป้ก็เอามือมาเกี่ยวคอผมไว้ ผมก็ดับั่เอวให้ดุ้สากของผมมัเข้าไปให้ได้ลึกที่สุด ต้องบอกว่า อารมณ์ตอั้มัสุดยอดจริงคุ้สากเข้าจมิดลำ ผมค่อยๆดึงออก แล้วเสียบเข้าไปใหม่ หอย เป้ฟิตดีผมเลยเล่ สโตกยาวแล้วก็เร็ว ผมกระซิบข้างหู เป้ว่า หีฟิตดีจัง ้ำหีก็แยอะอยากเย็ด หีเป้มาตั้งแล้วเป้หายใจแบบขาดๆหายๆแล้วแกร่งตัวทุบที่หลังผมไปหลายที่ ตัว เป้ เกร็งตัวแล้วก็กระตุกๆผมก็ซอยแบบสุดชีวิตเสียงควยแหวกเข้าไปใหีที่มี้ำ เงียทะลักเสียงกระแทก ดัง ปับ ปั๊บ ปั๊บๆ เวลาผมเสียบเอวเข้าไป เป้ห้าสะบัดไปสะบัดมา คราง อ๊า อ๊า อ๊า ผมสอยไม่ถึง 20 ที เป้ก็กระตุกยึกๆๆ กัดฟักรอดๆ รู้แล้วล่ะว่าเป้เสร็จแล้ว ผมเลยจับเป้ให้คว่ำห้าจับก้ใหญ่ๆของแกยกลอยขึ้มาห่อยหี่งแล้วเสียบ ควยเข้าไป เป้ร้อง อุ๊ย บอกว่า ชมดลูกเลย ผมรู้ว่าอย่างี้รู้สึกเสียวควยมาก ผมซอยท่าี้ถี่ยิบจ้ำใกล้แตก แล้วเปลี่ยมาเป็ท่าแบบเบสิก บอกเป้ว่า เป้ผมจะแตกแล้วเป้เป็ไงบ้าง เป้บอกว่า รอเมียด้วยะ แตกพร้อมกัะผัวจ๋า อูยยยย ผมซอยรัวยึกๆๆๆ เป้งี้เห็ตัวเกร็ง กัดฟัด ไม่หายใจเลย ้ำผมออกมาเยอะมากเลย เป้ไม่ต้องพูดถึง หายใจฟืดๆๆห้าซบเบาะุ่มๆเลย เรากอดกัซักพักแล้วก็รีบแต่งตัว ผมก็หัไปมองที่ร้ายังไม่มีคเหมือเดิมผมก็วิ่งออกมาก่อ เป้ก็เดิออกตามมา ผมให้เป้เดิกลับไปที่ร้าก่อ รอเกือบ 10าทีผมก็เดิเข้าร้าไปหาพวกเพื่อที่โต๊ะยังเห็เพื่อๆเต้กัอย่างสุก ส ผมยืเต้แล้วผู้จัดการผมก็เดิมาถามว่าไปไหมา ผมเลยบอกว่าไปซื้อบุหรี่ข้างอกมาข้างใมัแพง ผมก็ั่งที่เดิมเป้ก็ที่เดิมแต่เราก็ทำเป็ไม่สใจกัถึงเวลากลับ เป้ก็กลับบ้าพร้อมเพื่อเธอ ผมก็กลับบ้าผม โดยก่อกลับผมก็บอกเป้ว่า หวังว่าเราคงได้สุกกัอีกะ เธอก็ยกมือขึ้ ทำสัญลักษณ์ว่า โอเค ให้ผม เลยกลับบ้าไป หลังจากวัั้เป็ต้มา ถ้าผัวเป้ต้องไปส่งสิค้าต่างจังหวัดผมจะชวเป้ไปเที่ยวกลางคืทุกครั้งแต่ เป็ต่างจังหวัด ผมชอบพาเป้ไปร้องคาราโอเกะโดยเลือกห้องที่เป็ส่วตัว ไม่ั่งร้องแบบที่สลับไมค์กัร้องตามโต๊ะ พอตี 2 ร้าปิดก็ไปเปิดห้องตามอพาร์ตเมท์ที่เช่าแบบรายวัเย็ดกัสว่าง มัเอาได้เต็มที่ดีครับ เวลาเป้ครางก็ไม่ต้องกลัวว่าใครจะมาได้ยิ ผมไม่พาเป้ไปเย็ดที่ห้องผมแ เป้กับผมลักลอบเอากัอยู่บ่อยครั้งหรือเวลาที่บริษัทมีงาเลี้ยงผมต้องพาเป้ ไปต่อที่ม่ารูดมั่ง หรือเปลี่ยบรรยากาศเที่ท้ายรถผมมั่ง ผมทำงาที่ั่ก็หลายปี ก็ย้ายมาทำงามาที่ต่างจังหวัดก็ใกล้ๆ กัแหล่ะครับ ั่งรถประมาณชั่วโมงเดียวก็ถึง ัดกับเจอกับเป้ที่ตัวจังหวัดที่ผมทำงา ส่วผมพอไปถึงก็เปิดห้องรอเป้เลยครับ แต่ต้องเปลี่ยเวลาจากที่เจอกักลางคื ก็เปลี่ยมาเป็กลางวับ้าง เพราะถ้าวัใหเลิกงาก่อเที่ยง เพราะจะต้องไปติดต่องาเป้จะมาหาผมทุกครั้ง วัไหไม่ได้ทำงาตอเช้าเป้ก็จะรีบมาแต่เช้า และเที่ยงๆก็ไปทำงา ทุกวัี้ก็ยังเทียวไปเทียวมาอยู่ ตอี้เวลาเอากัเป้จะครางเรียกผมว่า ผัว ทุกครั้งเลยครับ เพราะมัได้อารมณ์ดี เพราะเวลาอยู่โรงแรม เราเอากั2 -3 ครั้งเป็อย่าง้อย จทุกวัี้ ผมติดใจใรสหี ้องเป้จริงๆ จไม่อยากมีเมียเลย เพราะ้องเป้ก็เหมือเมียผมอยู่แล้วิครับ อยากได้ที่ให หรือเมื่อใหร่ก็ได้ หลบๆ ซ่อๆ เอาของเขาอย่าี้ มัดีจริงๆ ครับ