หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

เย้ดพี่สาว

เย้ดพี่สาว

สวัสดีครับ ผมชื่อทักอายุ17 ปี แต่พี่สาวผม ชื่อพี่จอย  ที่น่ารัก อายุ24 ปี (ผมจะเล่าให้ฟัง)  วันนั้นผมได้มาบ้านพี่จอย เพราะว่าแม่ พ่อเขาไปทำงานที่ต่างจังหวัด 2คนเลย  พี่เขาโทรมาหาผมว่ามานอนด้วยกันไม พี่อยู่คนเดียว ผมเลยบอกว่าOKอีก25นาที ถึง ผมก็เลยชื่อของไปกินที่บ้านเขา พอถึงบ้านผมก็เลยเรียกพี่จอยว่า มาเปิดประตูหน่อย เขาก็ลงมาเปิด พอเห็นเขานะ ความเงี่ยนก็เขามา ใสชุดนอนแบบรัดๆหน่อย นมใหญ่ อวบๆๆ พี่เขาเห็นผมมองนมเขา เขาเลยบอกว่ามองอะไรเมื่อกี้ ผมเลยบอกว่ามองทีวีอะครับ- -" ผมเลยต้องบอกอย่างนั้น พี่เขาบอกว่าแล้วไป ผมก้ทนไม่ไหวเลยขอพี่เขาไปเข้าห้องน้ำแปปหนึ่ง เข้าเสร็จผมแอบชักว่าวแล้วจินตนาภาพเอา พี่จอยเขาสงสัยว่าทำไมไปนาน พี่เขาเลยมาที่หน้าห้องน้ำ ผมลืมล็อคกอนประตู พี่เขาเปิดมาเห็นผมชักว่าว ผมเลยบอกว่า ขอโทษครับพี่จอย ผมอดไม่ไหวจริงๆๆ พี่จอยหน้าแดงผมนึกว่าเขาโกรธผม ผมก็เลยไปนั้งขอโทษพี่จอย กลัวเขาเอาเรื่องนี้ไปบอกแม่ผม เขาบอกว่าขอโทษเรื่องอ่าไร ผมบอกว่าเรื่องที่พี่จอยเห็นผม....นั้นอ่ะ พี่เขาเลยบอกว่าเปล่าพี่ไม่ได้โกรธอ่าไร แต่เรื่องมันแล้วก็แล้วเถอะผมก็ดูTVกับพี่เขา แต่ความเงี่ยนอยุ่ในตัวผมอยุ่ ผมสั้นไปทั้งตัวเลยเพราะมนไม่ไหว พี่จอยบอกว่า มีอารมณ์ อีกแล้วหรอ ผมก็บอกป่าวๆๆ พออีกสักพักน้องชาย ผมมาโด๋ขึงมา พี่จอยเห็นพอดี เลยบอกว่าเปนไรป่าว ผมเลยบอกว่าป่าวครับ พี่จอยบอกว่าทำไมไอนั้นมันแข็ง โด๋ออกมาผมเลยปิดเอาไว้แต่กันไม่อยู่ ผมเลยบอกว่า พี่จอยผมเงี่ยนอ่ะครับ พี่จอยเขาก้หน้าแดง ผมเลยบอกว่าพี่จอยผมขอโทษนะ ผมขอเย็ดพี่ทีเถอะนะ พี่เขายังไม่ตอบ
ผมเลยหอมแก้มพี่เขา แล้วจูบปากแล้วเอามือลูบตรงหีเขา เขาก้เกิดอารมณ์ ผมเลยบอกว่าพี่จอยผมขอเย็ดได้ไม พี่เขาบอกว่าแล้วแต่ ที่คิดจะทำ ผมเลยบอกว่าผมรักพี่จอยนะ เขาหน้าแดงใหญ่ ผมเลยบอกว่าชอบ อดควยผมทีพี่จอยบอกว่าทำยังไงผมเลยบอกว่า ก้เหมือนที่พี่จอยกินไอติม แต่อย่ากัดนะ พี่จอยเต็มใจผมก้เต็มที่ ผมเลยบอกว่าอยากดูดจิ๋มพี่อ่า ผมก็เลยบอกให้พี่จอยนอนลง แล้วพี่จอยดุดจนแบบผมทนไม่ได้พี่เลยปล่อยน้ำอันแสนหวาน ใส่ปากพี่เขา ผมเลยบอกว่าพี่จอยผมขอเย็ดหีพี่จอยนะ พี่จอยบอกว่า เบาๆๆหน่อยพี่ไม่เคยโดนนะ ผมก้เอาควยนอนรูดลงหีเขาเลยเอาควยยัดเข้าไป พอพี่จอยบอกว่าเจ็บๆๆ ผมเลยเอาแช่ไว แล้วผมเอาควยอันนี้ดันเข้าไป หีเขารัดควยผมแบบสุดๆๆ  พี่จอยเขาบอกว่าเงี่ยนสุดๆๆ ทักเอาควยน้อยยัดเข้าไปเลยผมเลยบอกว่าจัดให้ พอผมทนไม่ไหวผมจะเอาให้ มันแตกนอกแต่ไม่ทันจริงๆๆ เลยเข้าไปเต็มรูพี่จอยเลย พอคืนนั้นเรามีความสุขกัน หลังต่อมาผมกับพี่จอยก็เป็นผัวเมีย กัน ตกเย็นมานัดเจอกันที่บ้านของเขา ผมเลยได้มีความสุขตลอดเลย     จ บ      *** * * **               
                                                                                                              *******           - -"
                                                                                                                 ****

-oเรื่องคนควยหดแต่ไม่หดo- (งงแทนคนอ่าน)

สวัสดีคับผมชื่อนายหัวพุ่งนะคับคือเรื่องที่ผมจาเล่านี้คือ เรื่อง  ควยกูหดแต่มันไม่ยอมหด งง?
         คือ ผมชื่อ นายหัวพุ่งคับ  นามสกุน  เย็ดหีพุ่ง  
      เรื่องมีอยู่ว่า  ผมเรียนอยู่ที่ร.ร หนองอมควย  คือวันนั้นนะคับ ผมมีอ.ชื่อหีหนูบาน(ไม่อยากบอกชื่อจิงๆ) เขาเปงอ.ที่ใจดี(เขาแอบชอบผม)
เพราะบ้านผมรวยเย็นวันนั้น นี่!นายหัวพุ่งอยากเสียวมะ!ผมอึ้งเลยคับอะโหก้อ จู่ๆก้อมาถมเรื่องแบบนี้(คนที่อ่านต่อโปรดอย่าอ่านเลยเฉาะเด็กเท่านั้น)
แล้วอ.ก้อเดินมาจับมือผม แล้วบอกว่า  น.หัวพุ่งมานี่อ.มีอะไรให้ทำ (อึ้งเลยสุดยอดในที่สุดวันนี้ก้อมาถึง)แล้วเขาก้อลากผมไปในห้องนำอ่ะ
แล้วเขาก้อบอกว่า ครูมีอะไรให้ช่วย เอาลูดซิบผม ตอนนั้นน้องชายผมโด่ขึ้งมาครูเขาก้อเลย เอากรรไกรตัดแล้วเอาไปต้มแล้วใส่มาม่าอิอิ 55555+
                                                              จากนายควยโดนต้ม

[ แก้ไขล่าสุด 21102539 เมื่อ 2009-3-24 15:55 ]

สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณครับ

55555555++ ทำไปได้

ขอบคุณนะ!!!

งะ

สวัสดีคับผมชื่อนายหัวพุ่งนะคับคือเรื่องที่ผมจาเล่านี้คือ เรื่อง  ควยกูหดแต่มันไม่ยอมหด งง?
         คือ ผมชื่อ นายหัวพุ่งคับ  นามสกุน  เย็ดหีพุ่ง  
      เรื่องมีอยู่ว่า  ผมเรียนอยู่ที่ร.ร หนองอมควย  คือวันนั้นนะคับ ผมมีอ.ชื่อหีหนูบาน(ไม่อยากบอกชื่อจิงๆ) เขาเปงอ.ที่ใจดี(เขาแอบชอบผม)
เพราะบ้านผมรวยเย็นวันนั้น นี่!นายหัวพุ่งอยากเสียวมะ!ผมอึ้งเลยคับอะโหก้อ จู่ๆก้อมาถมเรื่องแบบนี้(คนที่อ่านต่อโปรดอย่าอ่านเลยเฉาะเด็กเท่านั้น)
แล้วอ.ก้อเดินมาจับมือผม แล้วบอกว่า  น.หัวพุ่งมานี่อ.มีอะไรให้ทำ (อึ้งเลยสุดยอดในที่สุดวันนี้ก้อมาถึง)แล้วเขาก้อลากผมไปในห้องนำอ่ะ
แล้วเขาก้อบอกว่า ครูมีอะไรให้ช่วย เอาลูดซิบผม ตอนนั้นน้องชายผมโด่ขึ้งมาครูเขาก้อเลย เอากรรไกรตัดแล้วเอาไปต้มแล้วใส่มาม่าอิอิ 55555+
                                                              จากนายควยโดนต้ม

ไฟลล์แนบ

deno3tr2[1].jpg (43.4 KB)

2009-10-29 20:09

ดีมากจบด้วยการปี้