หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

เล่าเรื่องเสีย พาเมียไปสวิง

เล่าเรื่องเสีย พาเมียไปสวิง

ภรรยาของผมได้มีประสบการณ์กับชายอื่ครั้งแรกเมื่อประมาณวัที่ 11 ตุลาคมี้เอง โดยเธอไปติดต่องาธุรกิจกับสถาบัการเงิแห่งหึ่งใตัวจังหวัด ทั้งี้เธอไปด้วยรถโดยสาร ทั้งี้ได้โทรติดต่อคุณก. ซึ่งเป็ข้าราฃการและเคยแสดงความสใจเธอและขัอาสาจะพาเธอไปติดต่อธุรกิจดังกล่าวโดยรถต์ส่วตัวของคุณก. เธอเล่าให้ผมฟังว่าเมื่อเดิทางไปถึงตัวจังหวัดคุณก.ได้มารับเธอที่ท่ารถ บขส. จากั้ได้พาเธอเดิทางไปยังสถาบัการเงิแห่งหี่งที่จังหวัดใกล้เคียง ระหว่างที่ั่งรถไปั้คุณก.ได้พูดพล่ามถึงความรักที่มีต่อภรรยาของผมว่าแอบหลงรักเมียชาวบ้าและบอกว่าเขาโชคดีที่วัี้ั้ได้มีโอกาสรับใช้และอยู่ใกล้ชิดเธอ เพราะว่ามีอยู่ครั้งหึ่งเมื่อประมาณเดือผ่ามาคุณก.ได้มาตรวจราชการที่ที่ท้องที่ของเราและมีโอกาสสิทสมกับภรรของผมและภรรยาของผมก็มีธุรกิจ mlm จึงได้ไปเจรจรเรื่องธุรกิจกับคุณก.ที่ร้าอาหารแห่งหึ่ง ก่อกลับคุณก.ได้ถือโอกาสขับรถมาส่งแต่ได้ขับอ้อมไปที่เปลี่ยวประกอบกับความเมาคุณก.ได้ถือโอกาสกอดปล้ำเธอแต่ไม่มากัก 2 ครั้ง ก่อถึงบ้าพัก พอมาครั้งี้คุณก.บอกภรรยาผมว่ายังคิดถึงเหตุการณ์เมื่อครั้งที่แล้วอยู่ แถมยังพูดติดตลกว่าวัี้จะต้องกอดปล้ำให้แหลกคามือไปเลย เมื่อไปทำธุรกรรมทางการเงิเสร็จแล้ว คุณก.ได้พาเธอไปรับประทาอาหาร และคุณก.ดื่มเบียร์ไป 2 ขวด ส่วภรรยาผมดื่มสปาร์ยหมดไป 2 ขวดเช่กั เธอบอกว่ารู้สึกมึๆพอสมควร(ผมและภรรยาไม่ดื่มของมึเมาเท่าไรัก) ส่วคุณก.เธอบอกว่ารู้สึกจะเมาพอสมควร(สงสัยเมาอารมณ์เซ็ก) พอทาอาหารเสร็จคุณก.บอกว่าอย่าเพิ่งรีบกลับ เดี๋ยวจะพาไปั่งดื่มที่อื่ไม่ เพราะคุณก.ก็มีราชการที่จะต้องปฏิบัติเช่กั จากั้คุณก.ก็ได้ขับรถพาเธอวไปมาหลายที่จงงไปหมด แต่ไม่เขาก็ขับพาเธอเข้าไปใซอยเล็กพอเลี้ยวขวาปรากฎว่าเป็ทางลัดเข้าโรงแรมม่ารูด เธอจึงร้องบอกให้เขาพาเธอออกไป แต่เขาพูดแกมหัวเราะว่าอยากจะมีเรื่องคุยกับเธอิดห่อย พอรถจอดเด็กบริกรก็รูดม่าปิดคุณก.ได้ชวเธอลงจากรถ แต่เธอก็ไม่ลง(แกล้งขัดขืหากยอมตรงๆก็จะหาว่าใจง่าย) คุณก.เลยบอกว่าหากไม่ลงจะอุ้มลงเอง เธอจึงเดิเข้าไปห้องด้วยอาการอิดออด พอประตูห้องผิดเท่าั้และคุณก.ก็จู่โจมกอดปล้ำผลักเธอลงหงายบที่ ระดมจูบไซร้ซอกคอติ่งหูขบกัดแรงๆบุ่มบ่ามมากๆ ทั้งกดแขทั้งสองช้างของเธอและทับจเธอไม่สามารถดิ้ได้คุณก.ทั้งบีบมอย่างแรงและดูดมไปมาจเธอลดการขัดขืและเกิดอารมณ์คล้อยตามคุณก.ก็เริ่มถอดเสื้อผ้าเธอออกจไม่มีอะไรติดตัว แต่พอกางเกงใหลุดพ้เท่าั้คุณก.ร้องครางอื้อฮื้อเลย (เพราะว่าหีของภรรยาผมั้ทั้งโคกโหขาวอวบ ขมีเพียงบางเบา และกลีบแคมหีก็หาด้วย) จาดั้เขาก็ทั้งดูดและเลียหีเธอจ้ำแตกคาลิ้ของเขาไป 2 ครั้ง พอคุณก.ลุกถอดเสื้อกางเกงภรรยาผมเธอบอกว่าเห็แท่ง***ของคุณก.เท่าั้แหละเธอตกใจเฃแทบหมดอารมณ์เลยเพราะว่าแท่ง***เขาั้ใหญ่มาก(คุณก.บอกภายหลังว่าเขามีขาด 7/7.5 ิ้ว ส่วของผมแค่ 5/5.5 เท่าั้) คุณก.จับขาเธอพบขึ้ท่ายกล้อจากั้เขาก็ซดเลียหีเธอจเธอเสียวทไม่ใหวเพราะใจจะขาดเื่องจาก้ำแตกไปสองครั้งแล้ว คุณก.จึงจับหัว***ยักษ์เขี่ยที่ร่องหีและเม็ดแตดไปมาจเธอบอกว่าไม่ไหวทำอะไรก็ทำเถอะคะขอร้อง คุณก.จึงได้ค่อยๆดัหัว***เข้าออกหลายๆครั้ง ภรรยาผมบอกว่ามัคับตึงแรูหีหมด จต้องบอกคุณก.ว่าเบาๆะคะเจ็บมาก สงสัยฉีกแ่เลย พอหัว***ผลุบเข้าผลุบออกหลายๆครั้ง ความเจ็บเริ่มกลายเป็ความเสียวซ่ามาแทคุณก.คงรู้ว่าเธอมีอารมณ์คล้อยตามจึงกระแทกอย่างแรกจแท่งต***ยาวจมมิดเข้าไปใรูหี ปลาย***กระแทกมดลูกกึ๊กจเธอรู้สึกเสียวแปล๊ยบ จากั้พอได้เข้าที่เข้าทางดีแล้วก็กฃคุณก.ก็เริ่งบรรเลงเลงสวาทกับเธออย่างเต็มที่ทั้งรุแรงและเบาสลับกัไป คุณก.จะพูดคำลามกตลอดว่าหีเธอั้ทั้งดูดคับแฟิตดีจริงๆ อย่างี้พี่หลงตายแ่เลย ภรรยาผมบอกว่าเธอ้ำแตกไปกับแท่งคุณก. อีกประมาณ 4 ครั้งคุณก.ถึงได้้ำแตกใส่หีของเธอ เธอรู้สึกว่า้ำคุณก.พุ่งแรงมากและปริมาณมากด้วยจไหลล้มเปียกเหีและที่ แต่เธอต้องรีบรักษา้ำรักของคุณก.ไว้ให้ผมพิสูจ์เพราะผมมีข้อตกลงว่าจะต้องเก็บ้ำมาให้ผมได้เห็ด้วย พอเสร็จแล้วภรรยาก็กลับมาถึงบ้าและผมตรวจดูร่องรอยปรากฎว่าแคมหีของเธอบวมตุ่ยและมีรอยฉีกจแดงไปหมด แถมยังมี้ำเยิ้มใรูหีด้วยผมเลยเลียหีและกระแทกซ้ำอีก 2 ยกจึงสบายตัวไป หากคราวห้ามีอะไรดีๆจะเล่าให้อ่าอีกะครับ/. ประสบการณ์เสียวของภรรยา ภรรยาของผมได้มีประสบการณ์กับชายอื่ครั้งแรกเมื่อประมาณวัที่ 11 ตุลาคมี้เอง โดยเธอไปติดต่องาธุรกิจกับสถาบัการเงิแห่งหึ่งใตัวจังหวัด ทั้งี้เธอไปด้วยรถโดยสาร ทั้งี้ได้โทรติดต่อคุณก. ซึ่งเป็ข้าราฃการและเคยแสดงความสใจเธอและขัอาสาจะพาเธอไปติดต่อธุรกิจดังกล่าวโดยรถต์ส่วตัวของคุณก. เธอเล่าให้ผมฟังว่าเมื่อเดิทางไปถึงตัวจังหวัดคุณก.ได้มารับเธอที่ท่ารถ บขส. จากั้ได้พาเธอเดิทางไปยังสถาบัการเงิแห่งหี่งที่จังหวัดใกล้เคียง ระหว่างที่ั่งรถไปั้คุณก.ได้พูดพล่ามถึงความรักที่มีต่อภรรยาของผมว่าแอบหลงรักเมียชาวบ้าและบอกว่าเขาโชคดีที่วัี้ั้ได้มีโอกาสรับใช้และอยู่ใกล้ชิดเธอ เพราะว่ามีอยู่ครั้งหึ่งเมื่อประมาณเดือผ่ามาคุณก.ได้มาตรวจราชการที่ที่ท้องที่ของเราและมีโอกาสสิทสมกับภรรของผมและภรรยาของผมก็มีธุรกิจ mlm จึงได้ไปเจรจรเรื่องธุรกิจกับคุณก.ที่ร้าอาหารแห่งหึ่ง ก่อกลับคุณก.ได้ถือโอกาสขับรถมาส่งแต่ได้ขับอ้อมไปที่เปลี่ยวประกอบกับความเมาคุณก.ได้ถือโอกาสกอดปล้ำเธอแต่ไม่มากัก 2 ครั้ง ก่อถึงบ้าพัก พอมาครั้งี้คุณก.บอกภรรยาผมว่ายังคิดถึงเหตุการณ์เมื่อครั้งที่แล้วอยู่ แถมยังพูดติดตลกว่าวัี้จะต้องกอดปล้ำให้แหลกคามือไปเลย เมื่อไปทำธุรกรรมทางการเงิเสร็จแล้ว คุณก.ได้พาเธอไปรับประทาอาหาร และคุณก.ดื่มเบียร์ไป 2 ขวด ส่วภรรยาผมดื่มสปาร์ยหมดไป 2 ขวดเช่กั เธอบอกว่ารู้สึกมึๆพอสมควร(ผมและภรรยาไม่ดื่มของมึเมาเท่าไรัก) ส่วคุณก.เธอบอกว่ารู้สึกจะเมาพอสมควร(สงสัยเมาอารมณ์เซ็ก) พอทาอาหารเสร็จคุณก.บอกว่าอย่าเพิ่งรีบกลับ เดี๋ยวจะพาไปั่งดื่มที่อื่ไม่ เพราะคุณก.ก็มีราชการที่จะต้องปฏิบัติเช่กั จากั้คุณก.ก็ได้ขับรถพาเธอวไปมาหลายที่จงงไปหมด แต่ไม่เขาก็ขับพาเธอเข้าไปใซอยเล็กพอเลี้ยวขวาปรากฎว่าเป็ทางลัดเข้าโรงแรมม่ารูด เธอจึงร้องบอกให้เขาพาเธอออกไป แต่เขาพูดแกมหัวเราะว่าอยากจะมีเรื่องคุยกับเธอิดห่อย พอรถจอดเด็กบริกรก็รูดม่าปิดคุณก.ได้ชวเธอลงจากรถ แต่เธอก็ไม่ลง(แกล้งขัดขืหากยอมตรงๆก็จะหาว่าใจง่าย) คุณก.เลยบอกว่าหากไม่ลงจะอุ้มลงเอง เธอจึงเดิเข้าไปห้องด้วยอาการอิดออด พอประตูห้องผิดเท่าั้และคุณก.ก็จู่โจมกอดปล้ำผลักเธอลงหงายบที่ ระดมจูบไซร้ซอกคอติ่งหูขบกัดแรงๆบุ่มบ่ามมากๆ ทั้งกดแขทั้งสองช้างของเธอและทับจเธอไม่สามารถดิ้ได้คุณก.ทั้งบีบมอย่างแรงและดูดมไปมาจเธอลดการขัดขืและเกิดอารมณ์คล้อยตามคุณก.ก็เริ่มถอดเสื้อผ้าเธอออกจไม่มีอะไรติดตัว แต่พอกางเกงใหลุดพ้เท่าั้คุณก.ร้องครางอื้อฮื้อเลย (เพราะว่าหีของภรรยาผมั้ทั้งโคกโหขาวอวบ ขมีเพียงบางเบา และกลีบแคมหีก็หาด้วย) จาดั้เขาก็ทั้งดูดและเลียหีเธอจ้ำแตกคาลิ้ของเขาไป 2 ครั้ง พอคุณก.ลุกถอดเสื้อกางเกงภรรยาผมเธอบอกว่าเห็แท่ง***ของคุณก.เท่าั้แหละเธอตกใจเฃแทบหมดอารมณ์เลยเพราะว่าแท่ง***เขาั้ใหญ่มาก(คุณก.บอกภายหลังว่าเขามีขาด 7/7.5 ิ้ว ส่วของผมแค่ 5/5.5 เท่าั้) คุณก.จับขาเธอพบขึ้ท่ายกล้อจากั้เขาก็ซดเลียหีเธอจเธอเสียวทไม่ใหวเพราะใจจะขาดเื่องจาก้ำแตกไปสองครั้งแล้ว คุณก.จึงจับหัว***ยักษ์เขี่ยที่ร่องหีและเม็ดแตดไปมาจเธอบอกว่าไม่ไหวทำอะไรก็ทำเถอะคะขอร้อง คุณก.จึงได้ค่อยๆดัหัว***เข้าออกหลายๆครั้ง ภรรยาผมบอกว่ามัคับตึงแรูหีหมด จต้องบอกคุณก.ว่าเบาๆะคะเจ็บมาก สงสัยฉีกแ่เลย พอหัว***ผลุบเข้าผลุบออกหลายๆครั้ง ความเจ็บเริ่มกลายเป็ความเสียวซ่ามาแทคุณก.คงรู้ว่าเธอมีอารมณ์คล้อยตามจึงกระแทกอย่างแรกจแท่งต***ยาวจมมิดเข้าไปใรูหี ปลาย***กระแทกมดลูกกึ๊กจเธอรู้สึกเสียวแปล๊ยบ จากั้พอได้เข้าที่เข้าทางดีแล้วก็กฃคุณก.ก็เริ่งบรรเลงเลงสวาทกับเธออย่างเต็มที่ทั้งรุแรงและเบาสลับกัไป คุณก.จะพูดคำลามกตลอดว่าหีเธอั้ทั้งดูดคับแฟิตดีจริงๆ อย่างี้พี่หลงตายแ่เลย ภรรยาผมบอกว่าเธอ้ำแตกไปกับแท่งคุณก. อีกประมาณ 4 ครั้งคุณก.ถึงได้้ำแตกใส่หีของเธอ เธอรู้สึกว่า้ำคุณก.พุ่งแรงมากและปริมาณมากด้วยจไหลล้มเปียกเหีและที่ แต่เธอต้องรีบรักษา้ำรักของคุณก.ไว้ให้ผมพิสูจ์เพราะผมมีข้อตกลงว่าจะต้องเก็บ้ำมาให้ผมได้เห็ด้วย พอเสร็จแล้วภรรยาก็กลับมาถึงบ้าและผมตรวจดูร่องรอยปรากฎว่าแคมหีของเธอบวมตุ่ยและมีรอยฉีกจแดงไปหมด แถมยังมี้ำเยิ้มใรูหีด้วยผมเลยเลียหีและกระแทกซ้ำอีก 2 ยกจึงสบายตัวไป หากคราวห้ามีอะไรดีๆจะเล่าให้อ่าอีกะครับ

DDDDDDDDDDDDDDD