หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

เย็ดหี สาว ส่ง น้ำ ปี 51

เย็ดหี สาว ส่ง น้ำ ปี 51

ดี คับ

เรา ชื่อเบีย อายุ 17

ะ  มีเรื่องเล่าให้ คิ

มี อยู่ ว่า เรา นะ เป็น คนที่โดดเรียน บ่อยมาก และมี อยู่วันหนึ่ง ที่บ้าน ผม มีคน มา ส่ง น้ำเป็น ประ จำแต่ วันนี้ มี เด็ก สาว สวย เป็น ลูกเจ้า ของ กิจการ ส่งน้ำมา ส่งเอง

ผม เลย บอกเขา ยกเข้ามา ให้ บ้าน เขาก็ ยก มา พอ ผม  ถามเขาว่า ชื่อไร เขา เลย ตอบ ว่า ชื่อ นุช คะ แล้ว ผม เลย ถามต่อว่า อายุ ไร นุชเลย ตอบ ว่า 15 และ น้อง นุช เลย ถามว่า ถามไม ค่ะ  ผม เลย ตอบ ว่า ไม่มีไร  น้องเขา เลย ถามว่า ค่า น้ำ จะให้ ไหม ค่ะ

ผม   เลย ทำที ท่า ไปเอา ตังให้ ห้อง นาน พอสมควร  น้องเขา เลยเรียก ผม  ผม เลย ตอบ ว่าหา กระเป๋า ตังไม่เจอ ผม เลยเรียกน้อง นุช เข้าไป น้องเขา เลย เข้าไป หา ช่วย จน เจอ แต่ พอ เจอแล้ว พอดี ตอนนั้น ผม  กำลัง จะอาบ น้ำ พอดี ผม ไม่ได้ ใส่กาง กง ผมใน  ใส่แต่กาง แกนอก  ตอนนั้น ผม เห็น น้องเขา ทำเงิน ตก ผม เลย หันไปเห็นนม น้องเขา ใหญ่ มาก
จน ควย ผมแข็ง  น้อง นุช เลย เห็น น้องเขา เลย ว่าพี่ เบีย ทำไม ไอ้ นั้น มั้นแข็ง ผม เลย ตอบ ว่าเห็น น้อง ละ
น้องเขา เลย หน้า แดง ตอนนั้นผม  กลัว อยู่ ว่า น้องเขา จะ ด่า ผม  แต่ สุดท้าย น้องเขา พูดออกมา ว่า

ให้ นุชดูดให้ไหม ค่ะ  ผม เลย ตก ใจ แบบ ไม่ คาดคิด  ผม  เลย บอก ว่าได้ สิ
พอผม เอาควยผม ออกมา น้อง เขา บอก ว่า ควย พี่ เบียใหญ่ จัง
ผม เลย ตอบว่าธรรมดา ละ
พอเอาควย ออกมาแล้ว น้องเขาก็ดูดไป จน น้ำผม  แตก
และอีกไม่นาน น้องเขาก็ ขึ้นไปนอนให้ท่าผม  จน ผม  อารมขึ้นสุด สุด
ในตอนนั้น น้อง นุช บอกว่า ให้ พี่ คนเดียว นะเพราะพี่ น้าตาดี
ผม เลย ถอดเสื้อน้องเขาและถอดกางแกงน้องเขาโดยไม่ ลี ลอ
ตอนนั้น น้อง นุช บอกว่า พี่ เบียขา......รีบ.....รับ...เอาควยพี่เบียเข้ารูที ค่ะนุช รีบไปส่งน้ำ ค่ะ
ผม ได้ ยินแบบนั้น ผม กห็เอา เข้าไป รู้ไหม มัน คับ มาก หีเด็ก 15 นี่ นะ
พอเขาเข้าไปชักพัก น้องเขาก็ ร้อง  โอ้ย......พี่เบีย.....นุช.....เจ็บ....เบา....เบา...ที
โอ้ย พี่ เบีย ขา หนู เจ็บ นะ ผม เลยค่อย ค่อย เอาเข้า น้อง นุช เลย บอกว่า พี่เบีย แรงหน่อย อาว ผม ก็ งงไหน ที แรก บอกว่า เบา เบา
แต่ตอนนี้บอกแรง ผม เอาควยเข้าไป ประมาน 2 นาที มันก็ เข้าได้ จน น้องเขาไม่ เจ็บณุ้ไหม ตอนนั้นผม ไม่ใส่ถุงยาง ผม กลัว น้องเขาท้องมากเลย
แต่น้องเขา บอกว่าไม่ตองใส่ มันหนุกกว่า ใส่ อีก และ ผม เอากับน้องเขาได้ ประมาน20 นาที น้ำ ผม ก็แตกใส่หี น้องเขา เต็ม เต็ม
น้องุช บอกว่ารอบต่อไปเอามาให้ นุช ดูด นะ ผม เลย บอกว่าได้ได้
และรอบที่ 2 ผม แตกผม  ถอดออกมาให้ น้องเขาดูด น้องเขาดูด จนหมด และ ตอนนั้นก็ สายมาก ละ น้องเขา เลย ขอตัวไป ส่ง น้ำก่อน ผม เลย บอกน้องเขา ว่าถ้า อยากมา ทำอีก มาได้ ตลอกเวลา นะ
และวันนั้น ยังมี อีกรอบ ตอนดึก น้องเขา มาหา ผม ตอน 4 ทุ่ม น้องเขา บอกว่า แม่ ด่า เลย หนีออกจากบ้าน พอดี พ่อแม่ผม ไม่อยู่ผม เลยให้ น้องเขามานอนด้วย ผมเอากับน้องเขา ทั้ง คื่น เลย จน นับ ได้ ประมาน50 กว่า น้ำ ละ
คืนนั้น  พอ เช้า น้องเขาก็ กลับบ้านดัง เดิม
และ วัน ต่อมาน้องเขาก็เลยมาหาผม อยู่บ่อบ บ่อย
จบละ........................ผม เล่าไม่หนุกนักแต่ ผม  สะใจ ทึ่ สุด.....

แต่มีอีก จะมาเล่าให้ อ่าน อีก นะ วันนี้ ขอ ตัวไป เอา ต่อก่อนน้องเขามาละ

บาบ................บาย  

ผมว่ามันจะไม่สมควรนะครับเขาให้โฟสเพศศึกษาไม่ใช่เรื่องเสียว

กำไป

เรื่อง เสียว วะ

อ่านไม่รู้เรื่อง

20+

20+ แระ เด็ก18 เอายังบอกฟิต..

ขอบคุณครับที่มาเล่าเรื่องให้ฟังครับ

thanks

ขอบคุณครับ

เวอรืไป 50 กว้าน้ำ

หุหุหนุกหนาน