หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

นายทหารใหม่แห่งกองทัพไทยผลงานของรัฐบาลไทยในยุคข้าวยากหมากแพง

นายทหารใหม่แห่งกองทัพไทยผลงานของรัฐบาลไทยในยุคข้าวยากหมากแพง

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด คบบัณฑิต บัณฑิตพาไปหาผล (แท้ๆ ประเทศไทยของพวกเรา)

โอ้ว พระเจ้ายอด มันจอร์จมาก นายทหารคนเก่งของไทย เขากลับมาแล้ว
ลุงหมักกับพ่อเหลิม เค้าเขาสงสารน้องดวง อยู่บำรุงที่ต้องหนีวิญญาณดาบยิ้มเกือบสิบปี
ต้องอยู่อย่างแร้นแค้นไร้ยศ เลยให้ยศร้อยตรีคืน เป็นการปลอบขวัญ
จะว่าไปก็เป็นผลงานเด่นสุดของรัฐบาลนี้เลยทีเดียว
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้

เศร้าครับ ประเทศไทย
1458

เก่ง เก่ง

เก่งอย่างนี้ส่งไปภาคใต้เลยครับท่านสมัคร รัฐมนตรีกลาโหม  หรือจะไปอีกที่ก็ได้ใต้.....

นกเขาสีเหลือง

สรรเสินคับคิดได้ไง

ทหารเขามีการฝึก แต่คนนี้ยังไม่ได้รับการฝึกตามแบบระเบียบเลย อย่างนี้นะส่งไปภาคใต้กับเขากันบ้างก็ได้รู้จักรสชาติของทหารอาชีพไม่ใช่อาชีพทหาร ก็ได้รู้ว่าเลื่อดรักชาติของทหารมันสีเขียวไม่ใช่สีแดง

ไม่ยุติธรรมเลย

ลาภยศ สรรเสริญ มีอำนาจ ใช้ในทางที่ผิด ระวังนรกจะกินหัวนะ รัฐบาล ชุดนี้นะ ...
สุดท้าย ก้อต้องตาย สิ่งที่ได้มา ก็ไม่ได้ติดตัวไปหรอกนะ สิ่งที่ติดตามไปคือผลของกรรมที่ท่านทำไว้ต่างหาก ...

ประชาชน

ประเทศไทยถังกาลวิบัต

ประชาชน2

เก่งจริงลองส่งไปใต้สิท่าน

แย่แล้ว

อัปยศวงการทหารไทย

ชิบหาย

ชิบหายแน่ประเทศชาติ  ถ้ามีตระกูล อยูบำรุง บริหารชาติ