หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

มอเตอร์โชว์ที่แหลมทอง จ.ระยอง

ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้

กูอยากเกิดเป็นลูกจอร์บูทจิงจะได้เอาอีกพวกนี่

นานา

เหย.... นี้มัน....กระเทย  นิ

บาปชั้นที่17

น้องปีใหม่โครตอึ้มเลย วันไหนฟ้าผ่ามา ขอห่ายผ่า โดนน้องปีใหม่เเล้วกระเด็นมาตกลงหลังคาบ้านผมด้วยนะ  ผมจะได้จีบเทอสักที

เด้กต้าย

น่ารักทุกคนเลยจ้า     อึมอวบน่าฟัดชะมัด คงด้ายอารมณ์ดีเนอะ  5555555

แหม...น่ารัก...น่าฟัด...น่าหม่ำ  จริง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

123

หีไม่ใหญ่
213
21
231

โอ้ยไม่ไหวแล้ว

พี่เมย์

เอ้า ใครอยากเปลี่ยนตัวเองก็เข้ามาค่ะ

อยากหน้าขาวใส ด้วยราคาเป็นชุดที่ราคาเบาๆ ก็เชิญมาทางนี้ >>>>> gluta_beauty@hotmail.com
ราคาเบาๆที่ทำให้น้องเปลี่ยไป๊ ภายใน7-14วัน  

อยากหน้าเรียวโดยไม่ต้องศัลยกรรมก็เชิญค่ะที่นี้ >>>>>>gluta_beauty@hotmail.com

อยากมีหน้าอกโดยไม่ต้องศัลยกรรมก็เชิญทางนี้ค่ะ  >>>>>>gluta_beauty@hotmail.com

อาหารเสริมตัวขาวใสปริ๊งภายในกล่องเเรก
มากันหลายๆคนจัดโปรโมชั่นให้เลยจ๊ะ

ลดความอ้วนโดยไม่ใช้ยามีด้วยหรอ มีค่ะเชิญทางนี้   >>>>>>gluta_beauty@hotmail.com

ราคาสินค้าเบาๆทุกตัวจ๊ะที่น้องๆจะเปลี่ยนตัวเองได้อย่างสบายๆ

สินค้าเราไม่มีของปลอมนะจ๊ะ
ราคาอยู่ในระดับถูกเมื่อเทียบกับของจริงด้วยกัน

เเต่>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> เเพงกว่าของปลอมเเน่นอนคะ ราคาที่ถูกจนน่าใจหายไม่ได้ทำให้คุณได้สินค้าที่มีคุณภาพนะคะ

เเต่ของเราเเน่นอนร้อยเปอร์จ๊ะ

สอบถามพี่เมย์ได้นะคะ

เราขอบคุณที่ให้เราเป็นส่วนนึงที่ทำให้คุณดูเปลี่ยเเปลงไป

เราไม่มีรูปดาราให้เป็นพรีเซนเตอร์นะคะ เพราะว่ามันไม่ใช่ตามความจริงแต่มีรูปคนขายเนี้ยละค่ะ บีฟอร์-อาฟเตอร์ที่จะให้น้องๆดูว่าแตกต่างกันไหม(เพราะเราใช้ผลิตพัณของแท้)   เป็นการขายที่ให้คำปรึกษาน้องๆได้ดีกว่าแค่ผ่านเวปไซต์ ที่จะเห็นแค่สรรพคุณและราคาที่ตั้งไว้หน้าร้าน  เพราะเราคุยกันได้ตลอดตอบทุกข้อสงสัยจ๊ะ