หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

น้องเนยผู้น่าสงสารถูกเย็ดกับพ่อจอมหื่น(ก้อปมาเน้อ)

น้องเนยผู้น่าสงสารถูกเย็ดกับพ่อจอมหื่น(ก้อปมาเน้อ)

ผม มีลูกสาวอยู่หึ่งคอายุ 15 ปี กำลังเรียอยู่ ม.3 รร.ชื่อดังย่าลาดพร้าว ชื่อ้องเย แม่ของแกประสบอุบัติเหตุรถคว่ำเสียไปตั้งแต่แกยังเด็ก ทำให้พ่ออย่างผมต้องเลี้ยงดูแกมาโดยลำพัง บ้าเราอยู่กัแค่สองคเท่าั้ อกจากเวลาเรียแล้วเราก็อยู่ด้วยกัเสมอ วัเสาร์อาทิตย์ก็ไปเที่ยวกัตลอด ้องเยยิ่งโตยิ่งสวยยิ่งกว่าแม่ของแกซะอีก หุ่ผอมเพรียวแต่มีมมีเอวมีก้ ผิวขาวมากๆ แบบลูกคจี ถ้าผมเป็ผู้ชายอื่ก็คงมองจต้องหัหลังเหมือกั เรื่องเซ็กซ์ผมไม่ได้มีกับใครแล้ว ก็หาแม่ใหม่ก็เกรงใจลูก ไอ้จะไปเที่ยวผู้หญิงก็ไม่เคย ตั้งแต่สมัยหุ่มๆ จปีี้อายุ 48 แล้ว อกจากั้ก็ไม่เคยชอบดื่มเหล้าเมายา แม่ของ้องเยก็เลยเลือกแต่งงากับผมทั้งที่ผมไม่ได้หล่ออะไร ฐาะก็ธรรมดาๆ อยู่มาวัึงผมบังเอิญไปเจอซีดีหังโป้ให้อง้องเย ซึ่งผมตกใจมากว่าลูกเอามาจากไหาดผมเองยังไม่เคยเก็บไว้ ผมกะจะคุยกับ้องเยเรื่องี้ตอแกกลับมาบ้า แต่ก่อ้าั้ผมลองเอามาเปิดดูว่าเป็ยังไง ซึ่งมัเป็ังแบบมีเื้อเรื่องประมาณว่า พ่ออยู่กับลูกสองคแล้วพ่อมีแม่ใหม่ ลูกก็เลยมีปัญหาเลยหัไปขายตัว ซึ่งดาราที่แสดงยังเด็กๆ อยู่เลย แถมยังสวย่ารักหุ่ดีเหมือกับลูกเราอีก ผมดูไปพลางคิดใใจว่า ี้ลูกเราดูหังขาดี้หรือี้ เื่องจากผมเก็บกดอารมณ์ทางเพศมา ก็ทไม่ไหวชักว่าวตัวเองจเสร็จ ผมคิดว่าขาดเรายังมีอารมณ์ ลูกเราก็คงจะมีอารมณ์เหมือกั สมัยผมยังหุ่มถ้ามีอารมณ์ก็ชักว่าว หรือหาผู้หญิงเอา แต่ลูกสาวผมจะทำยังไง ผมจำได้ว่าแม่้องเยเคยเล่าให้ฟังว่า ผู้หญิง้อยคจะเกี่ยวเบ็ดช่วยตัวเอง ผู้หญิงจึงเป็เพศที่เก็บกดกว่าผู้ชาย ถ้ามีผู้ชายมาเล่าโลมก็เสร็จถูกฟั่ ทำให้ผมเป็ห่วง้องเยมาก กลัวจะไปเจอเพื่อผู้ชายที่ไม่ดีพาไปหลอกฟั แต่จแล้วจรอดเย็วัั้ผมก็ไม่กล้าเข้าไปคุยกับ้องเยเรื่องี้ เพราะกลัวว่าแกจะอาย แต่ผมก็อยากจะรู้ว่าแกทำอะไรบ้างก็เลยซื้อกล้องมาแอบติดไว้ให้อง และห้อง้ำ ซึ่งตอแรกผมคิดแค่จะสังเกตุดูพฤติกรรมเธอเท่าั้ แต่ตรงกัข้ามมัแทบทำให้ผมแทบคลั้ง ้องเยเปิดหังเอ็กซ์แทบทุกคื แก้ผ้าช่วยตัวเอง ทำให้ผมเกิดอารมณ์กับลูกสาวตัวเองอย่างมาก ผมดู้องเยผ่ากล้องวีดีโอแทบจะตลอดเวลา ชักว่าวช่วยตัวเองอย่างเมามั จิาการว่าได้เอาลูกสาวตัวเอง ผมอยากเข้าไปช่วยเธอปลดเปลื้องอารมณ์ทางเพศ ผมชักว่าวหักมาก แล้วยังก็อปเป็ซีดีเก็บไว้เป็คอลเล็คชั่ เวลาเห็เธอต่อห้า ผมก็จิาการเรื่องร่วมเพศกับแก ยิ่งเห็แกใส่ชุดเด็กม.ต้ ควยผมโด่ตลอด ผมชอบทำเป็เดิผ่าจะไปเอาของแต่ต้องเบียดใกล้ๆ เธอ ดอมดมกลิ่ตัว้องเยที่สุดเซ็ก ผมได้แต่คิดอกุศลกับ้องเยจกระทั้งวัึ่ง้องเยกลับบ้าช้ากว่าปกติ แถมยังมีเด็กผู้ชายขับรถมาส่ง ผมโมโหมาก แต่ก็เก็บกดเอาไว้ แล้วผมก็แอบดู้องเยช่วยตัวเองอีกเช่เคย พอคิดว่า้องเยอาจจะถูกเด็กั้เปิดซิงแล้วก็ทไม่ได้ กอปกับกำลังชักว่าวอารมณ์หื่สุดๆ ก็เลยคว้ากุญแจแล้วเดิไม่ที่ห้องลูกสาว กะเจอจังๆ เวลาที่แกช่วยตัวเอง ผมเปิดประตูเข้าไปทัทีอย่างไม่ลังเล ้องเยกำลังช่วยตัวเองก็สะดุ้งสุดขีดเพราะพ่อมา ผมระเบิดอารมณ์โกรธใส่้องเยทัที ทั้งเรื่องซีดีโป้ กับเรื่องผู้ชายมาส่ง ผมพูดเสียงดัง "ชอบักใช่มั๊ย อีลูกสาวร่า! เกี่ยวเบ็ดช่วยตัวเองทุกวั!เสียตัวให้ไอ้ั้แล้วใช่มั๊ย!" ้องเยร้องไห้ปฎิเสธใหญ่ ทั้งตัวเปลือยเปล่า ซึ่ง่าเย็ดสุดๆ ผมคิดว่าเป็ไงเป็กั"ไหดูซิเย็ดจะมัาดไห!!"
ผม คร่อมลูกสาว ซุกไซร้ซอกคอ มือสองข้างบีบนมที่ใหญ่เต็มมือ น้องเนยขัดขืนดิ้นสุดกำลัง "อย่าคะ นี้ลูกของพ่อนะ!!" ผมไม่สนใจประกบจูบแลกลิ้นกับเธอ เอาควยถูไถรอบนอกหีของเธอ (ตอนนั้นผมถอดเสื้อออกหมดอย่างรวดเร็ว) เสร็จแล้วผมก็พุ่งหน้าเข้าไปเลียจุดยุทธศาสตร์ของเธอ เหมือนผู้หญิงทั่วไป น้องเนยเริ่มอ่อนแรงลงทันที มีเสียงครางเล็ดลอดออกมาแทน ผมกระหน่ำลิ้นชิวหาพาเพลินกับ***น้องเนยจนรู้สึกว่าน้องเนยยอมแล้ว ก็เริ่มยัดควยที่แข็งเป้กที่ปากทางหีของน้องเนย มันคับมาก น้องเนยร้องด้วยความเจ็บปวด ผมบ้วนน้ำลายแล้วทาที่ลำหีกับปากหอยเธอ ดันไปดันมาซักพักส่วนหัวก็เข้าจนได้ หลังจากนั้นแช่ไว้ซักพักให้เธอเริ่มชินกับขนาดของมัน (ของผมประมาณ 7นิ้ว ใหญ่มากเหมือนกันสำหรับเด็กแบบเธอ) ระหว่างนั้น ก็คลึงเคล้นนม ดูดเลียสลับไปมา ตอนนี้น้องเนยไม่ขัดขืนเวลาจูบ แลกลิ้นกับผมพัลวัล ข้างล่างเริ่มขยับบ้าง โดยเธอไม่เจ็บแล้ว มีโยกเอวขยับตามผมด้วย "เสียวมั๊ยครับ?" ผมพูดดีบ้างเพื่อให้ลูกผ่อนคลาย แต่แกนิ่งไปพักนึงกว่าจะตอบ "เสียวค่ะ พ่อ" เสร็จผมยิ้ม แล้วก็เริ่มตะบันเย็ดเข้าเย็ดเธอเข้า ออก ผมเห็นเลือดบริสุทธิ์ด้วย นี้ผมเข้าใจเธอผิดไปเหรอเนี่ย ผมซอยเธอเร็วขึ้นๆ มันเสียวมากเวลาคุณเย็ดลูกสาวตัวเอง เสียวมากกว่าเย็ดเมียผม 10 เท่า หีลูกสาวผมยังไม่มีขนขึ้นเลย ผมเอื้อมไปพยุงลูกให้มองควยพ่อ หีของเธอกำลังเปิดบริสุทธิ์ลูกสาวแสนสวย "พ่อขอบคุณลูกมากนะที่ให้พ่อ" ลูกสาวผมไม่ตอบอะไร ตอนนี้มีแต่เสียงครวญคราง ตัวเขย่าไปตามแรงเย็ดของผม ซักพักผมกลั้นไม่ไหวเลยปล่อยน้ำเงี้ยนเข้ารูลูกสาวพรวดๆ ในขณะที่เธอก็กรี๊ดถึงจุดสุดยอดพร้อมๆ กัน เสร็จแล้วผมก็นอนกอดเธอ ร่างของเราทั้งคู่เปลือยเปล่า ไม่มีคำพูดใดๆ ระหว่างเรา มือผมลูบไล้ไปทั่วร่างลูก บีบนมแกเล่นแล้วก็ไล่ลงไปถึงหีแก ที่เพิ่งถูกเปิดบริสุทธิ์ ลูบไปลูบมา น้องเนยเริ่มมีอารมณ์ ผมเห็นงั้นเลยจับมือแกมาจับควยผม ตอนแรกแกกล้าๆกลัวๆ แต่พอจับก็ชักให้ผมตามที่สอน ผมบอกให้แกช่วยผมหน่อย ให้ผมมีอารมณ์เยอะๆ โดยผมค่อยๆ จับตัวเธอให้ขึ้นมาคร่อมผม แล้วค่อยๆ ดันหัวเธอไปที่ควยผมบอกให้เธอดูดเลียให้หน่อย ขะยั้นขะยอซักพัก เพราะแกไม่เคย ผมเลยลองกดหัวแกลงมาให้ปากชนกับควยผม แล้วแกก็ค่อยๆ อ้าปากอมมัน น้องเนย ค่อยๆ ทำ ค่อยๆ เรียนรู้จังหวะตามที่ผมสอนจนคล่อง แล้วคราวนี้ผมให้แกโม้คเร็วๆ เลียที่หัวควยด้วย น้องเนยเก่งมาก เธอทำจนผมเกือบสุด พอผมเริ่มอยากเย็ดเธอก็จับเธอให้ขึ้นมาค่อยๆ เอาควยกดลงบนหัวหี ค่อยๆ เข้าไป แล้วสอนให้เธอขย่มเอง เธอทำได้ดีมากตามที่ผมสอน คราวนี้เริ่มปล่อยอารมณ์เต็มที่ครางกันลั้นบ้าน เราทำกันทุกท่า ไม่ว่าผมจะอยู่บนล่าง เดินเย็ดเธอก็รอบบ้าน ขึ้นลงบันได้เย็ดเธอบนเปียโนที่ผมเคยมองเธอหัดเรียนตั้งแต่เล็ก ให้เธอใส่ชุด นร.บ้าง แก้ผ้าบ้าง เราเย็ดกันทั้งคืน เรื่องทั้งหมดที่เกิดขึ้นแทบจะไม่มีคำอธิบายใด เพียงแต่เรารู้ว่าเราต้องการกันและกัน น้องเนยไม่เคยโทษผมที่ผมข่มขืนเธอ เพราะหลังจากนั้นมันคือความต้องการทางธรรมชาติของเราทั้งคู่เอง เรื่องนี้ไม่ควรเอาอย่างนะครับ แต่ถ้าเผลอทำไปแล้ว ก็ต้องทำให้มันดีที่สุด ต้องทำให้ลูกเรามีความสุขที่สุด อย่าไปข่มขืนถ้าลูกสาวเราไม่ต้องการ แต่ถ้าเราตั้งใจทำให้เธอเสียว และมีความสุข เธอก็จะทำให้เรามีความสุขเองครับ ขอเป็นกำลังใจพ่อคนอื่นๆ ที่เผลอใจไปกับลูกสาวตัวเองทุกคนนะครับ

:$ :$ :$ :$
--แค่คำขอบคุณสักนิด จะลำบากไปไหมคะ--

thank.........

ขอบคุณมากคับ สุดยอดเลย
โชคดีน่ะลูกสาวยอมให้เย็ด
s

no.

ดี

ถูกต้องแล้วที่พ่อต้องสอนลูก

เสียวดีจัง

ของเขาดีจริงๆ

ขอบคุณครับ!!!