หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

เอาป้าเจ้าของร้านเกม

เอาป้าเจ้าของร้านเกม

ดีคับผมชื่อว่าไม่บอกดีกว่าอายุ18ปี ผมได้ไปเล่เกมแถวบ้า(ปทุม)เปงร้าเปิดใหม่มีป้าเค้าคุมร้าชื่อแดง อายุ 38 เค้าเปงเพื่อกับป้าผม ผมเลยได้เล่ฟรีเกือบทุกวั แล้วป้าเค้าเห้ผมชอบเล่แคมฟรอกมาก (ผมเปงดีเจอยู่อ่ะ)ป้าแดงเลยให้ผมช่วยดูแลร้าให้ผมอาทิดละ500ผมก็ตกลง ป้าแดงแกเปงโสดเพราะแกเกือบโดขมขื(แกเอ็กมาก)แกเลยไม่มีผัววัึ่งผมเห็แกชอบเอาแตงกวามีช่วยตัวเองบ่อยๆๆผมโกอดคิดที่จะเอาแกไม่ได้  และแล้ววัั้ก็มาถึงแกผมไปคุมร้าตามปกติเกือบ 4 ทุ่มร้าก็ว่างไม่มีคเข้าป้าแดงก็บอกให้ปิดร้าแกจะไปอาบ้ำก่อผมปิดเสร็ดก็เดิไปชั้แกปิดประตูห้อง้ำไม่สิดผมก็แอบดุแล้วชักว่าวไปด้วยแกเห็ผม ผมตกใจมากรีบขอโทษแก แกบอกว่ามาอาด้ำด้วยกัไหม ผมตกลงแกเอามือจับควยผมแล้วอมให้ ผมเสียวมากๆๆๆๆจ้ำแตกเต็มปากเลยคับ ป้าแดงแกบอกว่า ปล่อยเต็มที่เลยะแก่ลงกับพื้ให้ผมเลียของแก่ แกก้ร้อง ป้าเสียว.....จัง....เย็ดป้าที.....ไม่ไหวแล้ว ผมจับควยยัดเข้าไปใหีป้าแกมัคับมากๆๆๆๆแกบอกเอาแรงๆๆๆเลยป้าเงียสุดๆๆๆแล้วผมบอกว่าได้คับผมใส่แรงๆๆๆจ้ำแตกหีป้าแดงเลย ผมเอาควยออกก็มีเลือดใหลออกมีปกับ้ำเงีย ผมกับป้าแดงเอากัทุกวัเลย จไปเรียแถบไม่ไหว         (ทุกข้อความเปงเรื่องจริง)

แบ่งมั่งดิ

ขอบคุณนะ!!!

thankssssssssss

ขอบคุณครับ

yyyyyyyyyyyyyyyyy