หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

ชั่วจริงๆๆ

ผม งง ฮะ

พวกที่บอกให้เขาไปแจ้งความ

แล้วคนที่มีเรื่องด้วยเป็นพวกอิทธิพลแล้วมีตำรวจอยู่ข้างด้วย

แล้วอีกอย่าง ถ้าไปแจ้งแล้ว มันกลับมายิงครอบครัวของคนที่แจ้งตายทำไง

ตำรวจทำเป็นไม่รุ้ไม่เหง คุนจะยอมเสี่ยงชีวิตหรอคับผมถามจิงๆ

ความรักของเด็กมันเป็นสัญชาติญาณของการเจริญวัย

เรื่องนี้มีมา ตั้งแต่ปี2548 แล้ว

ยังไม่จบอีก ร้องตอนนี้จะไปได้อะไร

หลานทนาย

ถ้าเป็นจริงนะน้องพี่ขอให้ไปแจ้งความไม่ต้องไปกลัวมันมันจะใหญ่สักเท่าไรก็คงไม่ใหญ่ไปกว่ากฎหมายหรอกถ้ากลัวก็ออกสื่อเลยยิ่งดังมันก็ยิ่งไม่กล้าแต่ถ้าไม่ใช่เรื่องจริงเค้าแจ้งความกลับว่าทำให้ครอบครัวเค้าเสียหายติดคุกหัวโตนะน้อง

เตือนน้องผู้หยิงทุกคนอย่าไว้ใจผู้ชายไม่ว่าสแฟนหรือใครทั้งนั้นน่าสงสารคะเสียใจด้วยนะคะ

ผู้หญิงด้วยกัน

บ้านเมืองมีกฎหมายนะไม่มีลูกผู้หญิงบ้างแล้วไปแต่ถ้ามีลูกผู้หญิงขอให้เจอกับลูกของมัน

อย่าเชื่อ

เดี๋ยวก็โดนข้อหาหมิ่นประมาทหรอก  กล้าโพสด่าเขาทำไมไม่กล้าแจ้งความ....

งี้ต้องดังรอหน้าบ้าน

ดักรอหน้าบ้านพาพวกไปกระทืบเลยเอาให้หายแค้นมันต้องออกมาคนเดี่ยวอยู่แล้วเอามันเลยนาย

แจ้งความ

ไปฟ้องปวีณาดีคับเชื่อเราเขาช่วยได้

DoAmoN

โคตเฮี้ยเลยว่ะ  แจ้งความเลยเพ่  สู้ๆน่ะเอาใจช่วยอยู่