หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

โดนรุ่นพี่ที่โรงเรียนเปิดซิง

โดนรุ่นพี่ที่โรงเรียนเปิดซิง

ูชื่อปอมกำลังศึกษาอยู่ชั้ม.ปลายร.ร.แห่งหึ่ง(ไม่ขอเอ่ยาม)เรื่องี้เป็เรื่องของหูกับรุ่พี่ค่ะ ซึ่งรุ่พี่คี้เป็ที่มีสาวหลายคแอบปลื้มด้วยค่ะ
เรื่องมีอยู่ว่าวันนึงปอมได้เอาหนังสือที่คุณครูประจำชั้นของรุ่นพี่สั่งให้เอามาเก็บไว้บนห้องค่ะ ตอนนั้นเย็นมากแล้วปอมรีบเอามาเก็บค่ะ  เด็กกลับหมดแล้ว และห้องนั้นก้ออยู่ชั้นบนสุดด้วย พอปอมขึ้นมาก้อไม่อยากลงเลยค่ะ เพราะ บนตึกนี้ลมเย็นสบาย ตึกนี้เป็นตึกที่สูงที่สุดเลยทำให้เห็นตึกอื่นทั่งโรงเรียนเลยค่ะ ลมโชยมาตลอดนึกแล้วก้ออยากนอน ปอมเลยนอนตรงนั้นทันที พอนอนไปซักพักก้อไม่รู้ว่าหลับไปตั้งแต่เมื่อไหร่ รู้ตัวอีกทีก้อมีรุ่นพี่ที่เป็นขวัญใจของสาวๆมาปลุกซะแล้ว "ทำไมยังไม่กลับบ้านคับน้อง"พี่เค้าถาม ลืมเลยสิคะว่าจะเอางานมาเก็บตอนนี้ยังไม่ได้เก็บเลย "พอดีเอางานมาเก็บให้ครูอ่ะค่ะ แล้วอากาศมันเย็นดีเลยหลับตรงนี้เลย แล้วไมพี่ยังไม่กลับอ่ะ" "พี่ก้อเอางานมาเก็บครับงั้นเด๋วพี่ช่วยนะ""ขอบคุณค่ะ" จากนั้นพี่เค้าก้อช่วยพาหนังสือทั้งหลายแหล่ไปเก็บให้แล้วอยู่ดีกระดุมเสื้อหนูก้อไปเกี่ยวกับตะปูข้างผนัง(ที่สงสัยจะไว้แขวนของ)หลุดหมดเลยค่ะ ตอนนี้ก้อเผยให้เหนบราสีดำทันทีเพราะหนูไม่ได้ใส่เสื้อทับและอีกอย่างนมหนูก้อยังเกือบคับซีอีกด้วย พอหันไปที่พี่พี่เค้าก้อหน้าแดงแจ๋เลย น่ารักมากกก และหนูเผลอเห็นควยพี่เค้าตั้งโด่แทบจะพุ่งออกมาเลยค่ะ เห็นแล้วอยากเอาควยพี่เค้ามายัดจิงๆค่ะ ลืมบอกไปค่ะว่าหนูเป็นคนที่สนใจเรื่องแบบนี้มากแต่ยังไม่เคยลองแต่คนนี้หนูไม่ไหวค่ะอยากลองขึ้นมาทันที และรู้สึกว่าพี่เค้าก้ออยากเหมือนกันตอนนั้นพี่เค้ายืนข้างหลังปอมพอดีปอมแกล้งทำเป็นอายแล้วจะวิ่งออกไปแต่แกล้งล้มไปทับตัวพี่เค้าพี่เค้าเลยเซล้มไปเลยโดยที่ปอมอยู่ข้างบนพี่เค้ากอดปอมแน่นเลยค่ะปอมเลยบอกให้พี่เค้าปล่อยแต่พี่เค้าไม่ปล่อยแถมเอามือมากดหัวปอมให้ลงมาจูบอีกด้วยพี่เค้าจูบปอมนานมากมือพี่เค้าก้อสอดไปใต้เสื้อปรดตะขอบราออกแล้วล้วงมือเข้าทางด้านล่างจากข้างหลังแหย่นิ้วกลางลงไปเขี่ยแตด ปอมละจากปากพี่เค้าเพราะทนไม่ได้จนต้องครางออกมา"ซี๊ดดดดด...พี่คะอย่าทำแบบนี้สิคะ...ซี๊ดดดด" ปอมบอกไปแบบนั้นแต่จิงๆอยากให้พี่เค้าทำมากกว่านี้อีก"พี่รักน้องปอมนะรักมาตั้งนานแล้ว พี่อยากเย็ดน้องปอมให้พี่เย็ดนะ""ปอมก้อรักพี่เหมือนกันค่ะพี่จะทำอะไรก้อเชิญเลยค่ะ" พี่เค้าดันให้ปอมลุกขึ้นแล้วก้อถอดชุดของตัวเองออกปอมก้อถอดค่ะแล้วพี่เค้าก้อระดมจูบปอมตั้งแต่ติ่งหูจนมาถึงหน้าท้อง ปอมเสียวไปหมดทั้งตัวเลยค่ะรู้สึกดีมากเลย "ซี๊ดดดด...พี่คะเลียแรงๆค่ะปอมชอบ..ซี๊ดดดดด"พี่เค้าเลียแตดให้ปอมค่ะเสียวสุดๆจากนั้นพี่เค้าก้อหยุดแต่ใช้นิ้วเข้าไปแทนแล้วใช้ปากเลียนมแทน "อาาาาาาาส์...ซี๊ดดดด..ปอมเสียวค่ะ..ซี๊ดดดด""เสียวไรจ๊ะ บอกพี่หน่อย""เสียวหีค่ะเสียวแตดค่ะพี่อย่าทรมานปอมเลยจะทำอะไรก้อทำเถอะค่ะ""งั้นปอมอมควยให้พี่หน่อย"ปอมลุกขึ้นนั่งแล้วจัดการอมควยของพี่เค้าอย่างเมามันควยพี่เค้าใหญ่มากค่ะประมาน6นิ้วกว่าๆ "ซี๊ดดดดด...น้องปอมดูดเก่งจัง...ซี๊ดดดด...พอแล้วคับมาให้พี่เย็ดเถอะพี่จะแตกแล้ว"พี่เค้าจับปอมนอนแล้วก้อเอาควยพี่เค้ามาจ่อรูหีปอมจากนั้นพี่เค้าก้อใส่เค้าไปช้าๆแต่มันแคบมากเลยทำให้ปอมเจ็บ"พี่คะปอมเจ็บ""ทนหน่อยนะเด๋วก้อหายแล้ว""ซี๊ดดดด..พี่คะปอมทั้งเจ็บทั้งเสียวเลยค่ะ ซี๊ดดด พี่ใส่เข้ามาแรงๆเลยค่ะ "จากนั้นพี่เค้าก้อกระแทกมิดลำเลยค่ะแต่ปอมร้องไม่ได้เพระมีพี่เค้าจูบปากอยู่"อาาาาาาาาา  พี่คะเย็ดปอมแรงค่ะ  ซี๊ดดด โอยยย แรง ๆค่ะพี่  อูยยยย เร็วๆค่ะปอมจะไม่ไหวแล้ว""ปล่อยมาเลยครับน้องปอม""กรี๊ดดดดด แตกแล้วค่ะ""รอพี่เด๋วนะ พี่ก้อจะแตกแล้ว"พี่เค้าเริ่มกระเด้าแรงขึ้นจอนปอมเสียวอีกครั้ง พี่เค้ายกปอมขึ้นมาตอนนี้เราหันหน้าเข้าหากันตอนนี้ปอมกำลังขย่มพี่เค้าอยู่ค่ะ "ซี๊ดดด น้องปอมจ๋า ทำไมเย็ดเก่งอย่างนี้ ซี๊ดดดดด  แรงๆเลยจ่ะน้องปอม" ปอมขย่มแรงขึ้นจนรู้สึกเหมือนจะแตกอีก"พี่คะปอมจะเสดแล้วนะ""รอพี่ด้วยพี่ก้อจะเสดแล้ว"ทีนี้พี่เค้าช่วยปอมขย่มค่ะ และพี่เค้ายังเด้งควยมารับอีกด้วย "ซี๊ดดดด ไม่ไหวแล้วววว จะแตกแล้ววว ซี๊ดดดดด โอยยยยยย กรี๊ดดดดด" "โอยยยยยแตกแล้วคับ แตกในเลยคับ"พี่เค้าดึงควยของะเค้าออกมามีน้ำขุ่นๆอยู่ด้วยและเลือดอีกต่างหาก"น้องประจำเดือนมารึป่าว""ป่าวค่ะเพิ่งหมดเอง""จริงหรอคับ งั้นพี่คงเป็นคนแรกสินะคับ""ก้อ...คงงั้นค่ะ"พี่เค้ากอดปอมทันทีแล้วก้อจูบกันอีกครั้งแล้วพี่เค้าก้อเย็ดต่ออีกทีค่ะ

fhdfh zh tu f jf j r yjyjr rj fjyu

ขอบคุณมากครับผม