หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

เอา เย็ดหีพี่สาว

ผมกับพี่สาวเป็พี่้องแท้ๆครับ พี่สาวผมแต่งงากับผู้รับเหมาทางภาคเหือ ยังไม่มีลูก เื่องจากพี่สาวผมยังต้องการเที่ยวอยู่ พี่สาวผมแก่กว่าผม 3 ปี จผมจบมัธยม ผมจึงเอทราซ์ เข้าเรียที่มหาวิทยาลัยมีชื่อ ของทางภาคเหือ ผมจึงได้มาอยู่ที่บ้ากับพี่สาวและพี่เขย ทุกครั้งที่พี่เขยผมกลับมาพี่สาวผมกับพี่เขยจะเล่บทรักกัถึงพริกถึงขิง โดยไม่สใจผม ที่เป็้องชายว่ายังอยู่ที่บ้า ทำเหมืออยู่กัแค่ 2 คผัวเมียเขา จผมหรือจะทได้ ต้องแอบดูอยู่เป็ประจำ คือ ห้องของ พี่สาว และพี่เขยผม อยู่ ชั้ล่าง ส่วผมชั้ ตอที่เย็ดกั พี่สาวและพี่เขยผมจะเปิดไฟสว่างจ้าทุกที ผมก็ดูไป ชักว่าวไป หุ่พี่สาวผมิ เหมือกะางแบบไม่มีผิด หีก็อูมใหญ่ จผมคิดไปเรื่อยเปื่อยว่า อยากลองเย็ดพี่สาวดูซักครั้ง ยิ่งไอ้พวกเพื่อๆผม มาเล่าประสบการณ์การมีเซ็กส์กับ พี่ ้อง ผมยิ่งอยากลองดูมากขึ้ทุกที ทุกครั้งที่พี่เขยผมไปรับเหมาที่ต่างจังหวัดไม่กลับเป็ 1 – 2 อาทิตย์ พี่สาวผมจะไปเที่ยวกลางคืบ่อยมาก บางครั้งกลับมาก็ 2 – 3 โมงเช้า ผมคิดว่าถ้าเป็ยังงี้สงสัยต้องไปเที่ยวกับผู้ชายแ ผมก็เก็บเป็ความลับมาตลอดไม่ให้พี่เขยรู้ อยู่มาวัึ่ง ผมบอกพี่สาวว่า วัี้จะไปค้างที่หอเพื่อเพราะมีกิจกรรมถึงมืด เลยไม่กลับบ้า (แต่ที่จริงผมจะไปเที่ยวกับเพื่อตามประสาหุ่มโสด) ประมาณ 4 ทุ่มกว่า ผมกับเพื่อจึงเข้าไปที่ผับ เพื่อหาสาวๆ ไปต่อที่ห้อง ต่อมาประมาณซัก 6 ทุ่ม จะถึง ตี 1 โทรศัพท์ ของเพื่อผมก็ดังขึ้ มีสาวโทรมาชวไปต่อ ที่ห้อง มีกับแกล้ม และเหล้าเพียบ เพื่อผมเล่าให้ฟังว่า เป็สาวรุ่พี่ แก่กว่า มั ตั้ง 4 ปี ยังไม่แต่งงาปัจจุบั ก็ 24 ปี มัเจอเธอ ที่ผับแห่งี้ตั้งแต่ ปีที่แล้ว ก็ได้เย็ด กัมาตั้งแต่ เจอกัครั้งแรก และมีเพื่อด้วย่ารักมาก แต่เสียดายมีสามีแล้ว แต่มัยังเล่าให้ฟังว่า สาวที่มีสามีแล้วี้ เป็สาวรักุก ผัวไม่ค่อยอยู่ เลยต้องการ เย็ดได้ ไม่ติดพั ้ำแตกแยกทาง เดี๋ยวี้กำลังเมาได้ที่อยู่กับเพื่อสาวรุ่พี่ของมั ผมสใจทัทีเลยครับ อยากลองคที่มีผัวแล้ว ว่าเป็ยังไงมั่ง ลีลาคงจัดจ้า่าดู เราเลยออกจากผับไปที่ห้องของเพื่อสาวรุ่พี่ของเพื่อ พอถึงก็เข้าไปที่ห้อง พอเปิดประตูเข้าไป พี่้องครับ ไม่่าเชื่อ ผู้หญิงที่มีสามีแล้ว คั้ เป็พี่สาวผมเองครับ กำลังอยู่บเตียงของของแฟสาวรุ่พี่ของเพื่อผม หลับไม่รู้เรื่องเลย ผมเห็ก็ตกใจมาก แต่ยังไม่กล้าบอกเพื่อผมว่าเป็พี่สาวผมเอง ด้วยความเงี่ยอยู่แล้ว ผสมกับความเมาิๆ ของผม เลยอยากลองดูสักครั้งเพราะเป็โอกาสแล้ว โดยไม่ให้เพื่อผมรู้เลย ผมเลยบอกกับเพื่อว่า ง่วงมากเลย อยากแล้ว ผมเลยถามแฟสาวรุ่พี่ของเพื่อว่า เธอ(พี่สาวผม) เมามากหรอ เธอก็ตอบว่า เมามาก กิตั้งแต่ สอง ทุ่ม พึ่งหลับไปเมื่อกี้ี้เอง ผมเลยถามว่า ถ้างั้ผมจะที่ห้องี้กับเธอได้หมั๊ย แล้วให้เพื่อกับแฟรุ่พี่ไปต่อกัข้างอก เธอก็บอกว่า ไอ้้องคี้ชอบแวลักหลับิ ได้ เดี๋ยวจะออกไป ก็ได้ เชิญตามสบายไม่ต้อง เกรงใจ เพราะเพื่อพี่คี้ชอบมากยิ่งเป็ผู้ชายหุ่มๆ ยิ่งชอบ เมื่อได้ยิยังงั้ ยิ่งเพิ่อมความเงี่ยให้ผมโดยที่ผมไม่สใจเลยว่า ั้่ะเป็พี่สาวแท้ๆ ของผม พอเพื่อผม และคู่ขาออกไป ผมล็อกห้องทัที่ ผมทั้งสั่ๆ และ เงี่ยๆ แต่ยังไงก็ตามขอลองดูเถอะ วัี้ วัเดียวแล้วเลิกเลย ผมก็เลยเริ่มลอกคราบตัวเองและพี่สาวล่อจ้อ โอ้แม่เจ้า มก็ใหญ่ หีก็ใหญ่ ทั้งขาว ผมเลยจับขาพี่สาวแยกออกและแทรกตัวตรงหว่างขา และไซร้ที่คอและดูดมพี่สาว หัวมของพี่สาวตั้ง กลิ่้ำหอมของพี่สาวเตะจมูกผม ยิ่งมีอารมณ์มากขึ้ เอามือเขี่ยที่ติ่งแตดของพี่สาวผม ได้ยิเสียงคราง อือืออออ ใลำคอ สักครู่้ำหล่อลื่ก็ออกมา ผมเลยเอาควยของผมที่กำลังแข็งอยู่ จ่อที่หีของพี่สาว และดัเข้า โอ้ แม่เจ้าโว้ย ฟิตดีจังเลย ด้วยความเงี่ยผมจึงเร่งเข้า กลัวพี่สาวจะตื่ขึ้มา ผมกระเด้าอยู่ท่าเดียวโดยเอาหมอมารองที่ก้ของพี่สาว ยิ่งเข้าไปลึก ผมเสียวมาก จึงเร่งเข้า กระเด้าไม่ถึง 10 ครั้ง ผมก็้ำแตก เพราะไม่ได้ชักว่ามาเป็อาทิตย์แล้ว ใส่ของพี่สาวเลย ผมเลยฟุบตรงอกของพี่สาว และลุกขึ้เอาทิชชู่เช็ด ้ำของผม ที่หีของพี่สาว ด้วยความเมาและเหื่อยผมจึง ว่าจะพักสักครู่ และจะลุกมาเย็ดพี่สาวอีก แต่ผมดัหลับจริงๆ มารู้ตัวอีกที่ ตี 4 กว่า ๆ มีคมาเขย่าผม ผมมองไปดูเป็พี่สาวผม ผมทั้งตกใจ ทั้งสั่ พี่สาวผมก็ตกใจมาก แต่มาถึงขั้ี้แล้ว พี่สาวถามว่า เธอทำอะไรพี่รึเปล่า ผมตอบออกไปด้วยความจริง ผมเย็ดพี่เมื่อคืี้ เพราะผมเงี่ยมาก พี่ไม่ึกถึงผมเลยเวลาเย็ดกับพี่เขย ทำให้ผมเงี่ย ผมเลยอยากลองดู เมื่อคืผมมากับเพื่อผม เลยรู้ว่า พี่มีความต้องการมาก มาเห็ พี่ ผมก็ว่าจะปลุก แต่ มัเงี่ยเลย เย็ดเลย พี่สาวผมอายผมมาก แต่ผมก็บอกว่า พี่ทำไมไม่บอกผมล่ะ ว่าพี่มีความต้องการ ไม่ต้องออกมาเสียตังค์ ให้หุ่มๆ เพื่อ จะให้เขาเย็ดให้หรอก มองข้ามผมไปได้ พี่สาวผมก็ยิ้มๆ อาย เราเลยแต่งตัว ผมเลยชวพี่สาวกลับ เพราะจะเช้า แล้ว ผมเลยขับรถให้พาพี่สาวกลับบ้า เห็ขาขาวๆ จากกระโปรงสั้ รู้สึกเงี่ยๆ ขึ้มา ผมเลยบอกว่า พี่ิหุ่ดีจังเลยะ ยังกะสาว 18 ผมไม่เคยได้สุกกับใครอย่างี่เลย พี่สาวผมก็ยิ้มแบบอายๆ ไม่พูดกับผมซักคำ ผมเลยลองพูดขึ้อีกว่า พี่ให้ผมเย็ดอีกได้หมั๊ยตอี้ พี่สาวผมบอกว่า พอแล้วแค่ี้ก็ระบมมากแล้ว ของเธอ่ะใหญ่ยังกะม้า ไม่เคยพบเคยเห็ พี่ตื่มาเข้าห้อง้ำ ยังรู้สึกระบม วัี้ขอพักผ่อก่อ วัหลังค่อยว่าว่ากัใหม่ แสดงว่า พี่สาวผมก็เริ่มติดใจแล้ว หลังจากวัั้แล้ว พอเรามีโอกาสทีไร ผมจะไปเที่ยวกับพี่สาวผมทุกทีเลย และไม่ว่าจะเมาหัก หรือไม่เมามาก ก็ต้องมาเสร็จให้ผมปล่อย้ำใรูหีทุกที ทุกวัี้ ผมกับพี่สาวยังเอากัอยู่เป็ประจำ ใบ้าพี่สาวบ้างเวลาพี่เขยไปรับหมา ไปทำงา และเวลาไปเที่ยวตอกลางคืเราก็จะแวะที่ม่ารูดก่อกลับบ้าทุกครั้งไป หรือมาเย็ดกัที่บ้าเหมือกัราวกับเราเป็ผัวเมียกั เราเย็ดกัแทบทุกวั แม้แต่พี่เขยอยู่เวลา ดึกๆ พี่สาวของผม ก็จะทำเป็ไปเข้าห้อง้ำแต่ที่จริงก็ให้ผมไปเย็ดห้อง้ำ ท่ายืครับ ประมาณ 5- 10 าทีพอได้ให้ผมหายเงี่ย เวลาพี่เขยไปรับเหมา พี่สาวก็จะมาที่ห้องผมเป็ประจำ มีความสุขเหมือกัครับ ใครว่าผิดศีลธรรมก็ตาม เพราะผู้หญิงกับผู้ชายต้องเป็ของคู่กั ราวกับ ลูกกุญแจ กับแม่กุญแจ หรือ หีต้องคู่กับควยอย่างใดก็อย่างั้

ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณที่แบ่งบันค่า
--แค่คำขอบคุณสักนิด จะลำบากไปไหมคะ--

dhdr h dr h rththt

ขอบคุณคับ

ขอบคุณคับบ

ขอบคุณนะครับ