หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

พี่สาวมีชู้

พี่สาวมีชู้

วัที่ 10 ม.ค.2551 เวลา ประมาณ 21.00 . แฟเก่าพี่สาวผมมาตามที่เขาัดกัไว้ครับ ผมก็เลยไปรออยู่ใสวหลังบ้า เพราะตอเย็ผมทำเป็แต่งตัวบอกพี่สาวว่าจะไปกิเหล้าที่บ้าเพื่อตัวอำเภอ ว่าจะไม่กลับ แต่ผมก็อยู่ใหมู่บ้าแหล่ะครับ ซัก 2 ทุ่มผมก็กลับมาที่บ้าแต่ไปอยู่ใสวหลังบ้า ซึ่งมีศาลาเล็กๆ อยู่ที่ั่ ผมรอจ ได้ยิเสียง มอร์ไซต์ มาจอดที่ห้าบ้า ผมมั่ใจเลยว่า ต้องใช่แ่ๆ ผมแอบซุ่มดูอยู่ ซักครู่พี่สาวผมก็มาเปิดบ้าให้เขาเข้าไป ผมจึงเข้าไปใกล้ๆ กับบ้าไปแอบอยู่ด้าอกข้างห้องพี่สาว พอส่องห้าต่างบริเวณที่ม่าไม่ชิดกั ภาพที่ผมเห็พี่สาวผมกับแฟเก่าเธอก็ัวเียกัเลยครับ จูบแลกลิ้กัยังกะจะกลื่กิกัให้ได้ ใจผมไม่ได้อยู่กับเื้อกับตัวเลยตรับ อารมณ์ผมแปรปรวมาก ไม่รู้จะทำไง ทั้งเงี่ยื่องจากคิดเรื่องี้และตัดสิใจทัทีว่า ห้ามใจไม่ได้แล้ว รอจเขาทำไรเสร็จผมก็แอบดูอยู่อย่างั้แหล่ะ พอเขาเสร็จ ไอ้แฟเก่าพี่สาวผมมัก็ใส่กางเกงเสื้อผ้าไปเลยครับ มัมาเย็ดอย่างเดียวเลย เพราะผมได้ยิคุยกัว่ามัจะรีบกลับกรุงเทพฯเลย เพราะจะไปทำงาต่อ พี่สาวผมบอกว่าเสียดาย่าจะอยู่ต่อ มัหอมแก้มพี่สาวผมแล้วมัก็ออกไป ก็เหลือแต่พี่สาวผมซิครับ ผมเลยตัดสิใจโทรศัพท์เข้าโทรศัพท์บ้า พี่สาวผมที่กำลังด้วยความเพลียจากการเย็ดกักับชู้ของเธอก็ใส่กระโจมอกออกไปรับโทรศัพท์ พอเธอรับผมเลยถามว่า พี่กำลังทำไร เอตอบว่า กำลังอาบ้ำ เพราะดู ทีวี. ผมเลยถามว่าจริงหรอ และถามต่อว่า เมื่อกี้รถใครมาที่บ้า เธอก็อ้ำๆ อึ้งๆ ผมเลยบอกเธอไปว่าเดี๋ยวี้ผมอยู่ข้างอกห้าบ้าผมเห็หมดแหล่ะ และผมก็เดิไปที่ประตู และเปิดเข้าไป พี่สาวผมห้าตาเธอตกใจมากเลย หห้าซีดมาก เธอเลยบอกว่า มาเมื่อใหร่ ผมตอบไปว่า เห็ทุกอย่างใบ้า ตั้งแต่ รถมอร์ไซต์มาจอด พี่สาวผมสั่ ยังกะเจ้าเข้า พูดไม่ออก พี่สาวผมั่งลงที่โซฟา ตาเธอลอกแลก เหมือกำลังคิดไร ผมเลยพูดกับฌะอว่า ทำไมพี่ทำยังงี้ล่ะ ถ้าพี่เขยรู้เป็เรื่องแ่ เธอเหมือจะร้องไห้ จึงพูดกับผมว่าอย่าเอาเรื่องี้ไปบอกใครเลยะ ผมเลยบอกกับเธอว่าเวลาทำทำไมไม่คิด ผมไม่กล้าขู่เธอเลยครับ ผมเลยหาทางอื่ เพื่อเลี่ยงการใช้กำลังบังคับใทัที ช่วงั้ประมาณ เกือบ 4 ทุ่มได้ครับ พ่อแม่ผมไปที่บ้างาเลยครับไม่กลับใวัี้ ผมเลยพูดกับเธอว่าถ้างั้พี่ต้องไปเลี้ยงเหล้าผม เพื่อเป็การปกปิดความลับเธอไม่ปฏิเสธเลยครับ เหมื่อยังกับว่าถ้าเธอเลี้ยงผมแล้วจะไม่มีอะไรเกิดขึ้อีก ดูเหมือว่าเธอดีใจขึ้มาแล้ว แต่ใใจผมมัไม่ได้คิดกับพี่สาวผมใทางอื่แล้ว พออาบ้ำอาบท่าเสร็จ เธอเป็ขับรถไปให้ผมเลยครับ พอถึงผับที่ผมเคยไปกิอยู่ประจำ เราก็เข้าไปั่ง วัี้ไม่ค่อยมีคเลยครับ ประมาณ 5 - 6 คู่ได้ พี่สาวถามผมว่าอยากกิไรสั่งเลย ผมเลยสั่ง มา 1 ชุด เราก็กิกั ผมเลยบอกว่าอยากให้พี่ลืมๆมัซะเรื่องที่เกิดขึ้เพื่อให้เป็การลืมเลยให้กิเลยวัี้ ตืมาเราไม่ต้องคุยกัเรื่องี้อีก ผมยุเธอได้เรื่องครับ เธอเร่งยกแก้วก่อผมเลย ผมก็ชแก้วกับพี่สาวอย่างเดียวแต่ค่อยๆจิบ เพราะงาใหญ่กำลังรอผมอยู่ พอเหล้าใกล้หมดขวด สรุปแล้วพี่สาวผมกิเกิกว่าครึ่งขวดเพียงคเดียวแต่ผมยังไม่ถึงใหเลย ประมาณ เกือบ ตี 1 ผมสังเกตว่าพี่สาวผมเมามากแล้ว จึงบอกเธอว่าจะกลับแล้วไปพักผ่อ ตอี้พี่สาวผมเริ่มพูดไม่รู้เรื่องแล้วครับ ผมเลยอขับรถพาไอ้พี่สาวผมกับ พร้อมทั้งใใจยังคิดไว้แล้วเปลี่ยใจไม่ได้แล้ว.... ที่แรกผมคิดจะพาเธอแวะม่ารูดก่อครับ แต่ก็ใจไม่กล้าพอเลยขับรถพาพี่สาวมาถึงที่บ้า พอไปถึง ผมก็เอากุญแจไขประตูให้และหิ้วปีก พี่สาวเข้าไปให้อง....พี่สาวผมไม่รู้เรื่องเลยครับ พอเปิดห้องเธอเข้าไป ผมมองไปเห็ผ้าที่ไอ้แฟเก่าชู้พี่สาวผม มัปล่อย้ำใส่ ยังวางอยู่บที่เลยครับ ยิ่งทำให้ผมคิดเห็เรื่องเมื่อช่วงค่ำั้กลับมาอีกครั้ง ยิ่งกระตุ้ให้มีอารมณ์กว่าเดิม ผมจึงวางพี่สาวลง อยู่บเตียง เธอหลับสิทจผมปลุกเท่าไรก็ไม่ตื่ เพราะเธอดื่มไปเยอะมาก ผมเลยลองเรียก ปรากฏว่าไม่ตอบ ผมจึงไปใกล้ๆ เขย่าตัว ไม่ตื่อีก ผมสอดส่องสายตาที่เรือร่างพี่สาวผม มองต่ำลงมาที่กางเกงยีรัเป้าของเธอมัยิ่งทำให้หัวใจของผมแทบวายเลยครับ ผมรู้สึกร้อวูบวาบที่ห้าผมใจสั่ ความเงี่ยทำให้ผมไม่สใจเลยว่า ั้่ะเป็พี่สาวแท้ๆ ของผม ผมอดใจไม่ได้แล้วจริงๆ ผมจึงไปล็อกประตูห้าบ้าเอาม่าบ้าลงทุกบา และกลับมาลองจับที่มพี่สาวผม เธอไม่ใส่ยกทรง มก็ใหญ่ แต่เธอก็ยังไม่ตื่เลยครับสงสัยคงเพลียจากฤทธิ์เหล้า ผมเลยเอามือล้วงเข้าไปใคอเสื้อเธอเพื่อเค้คลึงเต้าของเธอ ผมจึงเลิกชายเสื้อของพี่สาวผม ขึ้เลยเต้ามทั้งสองของเธอ ผมเห็มเธอโผล่ออกมา ่าดูดมากแต่ผมต้องห้ามใจไว้ก่อ ผมจึงเริ่มแกะที่หัวกระดุมกางเกงยีของเธอและค่อยๆบรรจงถอดออกค่อยๆ กลัวเธอตื่ขึ้มาและก็ค่อยๆ ขยับเธอ พอจัดแจงถอดเสื้อผ้าพี่สาวออกจหมด พี่สาวผมที่หลับใหลไม่รู้เรื่องให้อง ตัวเธอหุ่ดีจังครับไอ้หูของผมมัยิ่งพองโตขึ้ มาผมจึ่งเริ่มถอดกางเกงและเสื้อผมออกจากตัวเอง ผมไม่รอช้า โลมเลียเธอทั้งแต่ขาอ่อ ไปจถึงโคขาของเธอ และก็มาหยุดวเวีย เลงลิ้อยู่ที่ร่องพี่สาวผม ผมใช้ลิ้สัมผัสมัโดยตรง กับเม็ดเธอ พี่สาวก็ปิดตัวแต่ไม่ตื่ พี่้องครับหัวใจผมเต้แรงมากเพราะตื่เต้หีของพี่สาวผม ขหมอยไม่มาก ผมมองผ่าหว่างขาของพี่สาวผม เห็หีของเธอโชว์เด่ ยิ่งเพิ่มความเงี่ยมากขึ้ มตั้งเต่งอยู่ตรงห้าผมผมเลยจับขาพี่สาวแยกออกแล้วจึงแลบลิ้ทะลวงร่องเสียวของเธออีกครั้ง เธอจะขยับตัว เล็ก้อย แล้วคราง อือๆ ตลอดเวลา จากั้ ผมจึงคลาเข้าไปที่ด้าสาวของพี่สาวและจับขาทั้งสองข้างแยกออก ร่องของเธอเผยอออกมา ผมแทรกตัวตรงหว่างขาของพี่สาว และไซร้ที่ซอกคอและดูดม หัวมของพี่สาวผมตึงตั้ง ผมค่อย ๆเลื่อลงมา ดูดมพี่สาว และเลื่อลิ้ลงมาที่ห้าท้องและมาถึง ที่หี ของเธอ ผมแยกขาเธอ ออก พอซักครู่ ผมก็เลื่อ้าขึ้ไปด้า ควยผมจ่อไปที่ร่องสวาทของเธอเพื่อเตรียมสอดใส่ และดัเข้า ด้วยความเงี่ยผมจึงเร่งเข้า ผม เคยแต่ึกไว้ว่าพี่สาวของผมจะต้องมาถ่างขารอให้ผมเย็ดแบบี้ให้ได้ แล้วฝัผมก็เป็จริง ว่าแล้วผมก็บรรจงกดท่อเอ็ลงไปใรูของพี่สาวมิด ผมแช่แท่งเอ็คารูเธออยู่อย่างั้และดูที่ใบห้าพี่สาวเธอเหยเกเล็ก้อย แล้วผมก็หอมที่แก้มพี่สาวที่หลับไม่ได้สติ เอวก็ขยับซอยเข้าออกกระเด้าเธออย่างช้าๆ เธอคราง ทุกครั้งที่ผมแทง ของผมเข้าไป ขณะั้ก็ ตี 2 กว่าๆ ผมกระเด้าเร็วขึ้ เร่งกระเด้าและเสียวมากจึงเอาออกมาปล่อยข้างอก รดห้าท้องของเธอ แต่พี่สาวยังไม่ได้สติเลยครับ ผมเลยใต้ผ้าห่มผืเดียวกักับพี่สาว และกอดเธอด้าหลังด้วยความเพลีย หลังจากปล่อย้ำแล้วผมคิดขึ้มาใใจแว๊บขึ้มาเลยว่า ี่เราทำอะไรลงไปเี๊ย ผมจึงรีบลุกขึ้เพื่อสวมกางเกงให้พี่สาว ผมจึงเอากางเกงขาสั้ตู้มาใส่ให้เธอ และรีบจัดแจงกับที่ของเธอ และรีบออกจากห้องมาที่ห้องของผม ผมกลับมาห้องยังคิดไม่ตกว่าทำไม ถึงกล้าทำขาดี้ เพราะที่เญ้ดไปั้มพพี่สาวจริงๆ ของผมเอง แต่มัได้ทำไปแล้วเพราะอารมณ์เงี่ย ผมจึงหลับไป มาตื่ตอเช้าประมาณ เกือบ 7 โมงครึ่ง พี่สาวผมยังไม่ตื่ ผมเลยไปปลุกเธอ พี่สาวผมเธอไม่ระแคะระคายแม้แต่้อยเลย แต่ผมแค่บอกเธอว่าผมขอโทษะครับพี่ แต่เธอกลับบอกว่า ขอโทษเรื่องอะไร ผมเลยสารภาพกับพี่สาวผมว่า เมื่อคืผมจงใจแกล้งมอมให้เธอเมา แล้วพอกลับมาถึงบ้าก็ทำกับเธอ เพราะผมไม่มีทางเลือกจริงๆ พี่สาวผมบอกไม่เชื่อ ผมเลยบอกว่ากางเกงก็ถอดอยู่ข้างๆี่ไง กางเกงใก็ถอด พี่สาวผมอึ้งอยู่ครู่หึ่ง แล้วถามผมอีกว่า แล้วเธอปล่อยใส่รึเปล่า ผมก็บอกว่าไม่ และเธอก็บอกทั้งสั่ๆ ว่า ทำไมถึงเธอกล้าทำกับพี่ได้ล่ะ ผมตอบออกหมดเปลือกเลยว่า เห็พี่สาวกับแฟเก่าเอากัตั้งแต่วัที่มีงาวัดแล้ว จึงมีอารมณ์ ต้องชักว่าระงับความเงี่ยและพอเกิดอารมณ์ก็กั้ไป พอได้ยิพี่สาวคุยโทรศัพท์ จึงคิดวางแผ ที่แก ว่าจะเอาเลยหลังจากที่เย็ดกับแฟเก่าเสร็จ แต่ใจไม่กล้าเพราะพี่คงไม่ยอมแ่ พี่สาวผมอึ้งเลย เมื่อได้ยิอย่างั้ ผมเลยขอโทษเธอ และเธอก็บอกกับผมว่า เธอคงจะโทษผมไม่ได้เพราะไงเธอก็เป็ฝ่ายผิดก่อ ยังไงแล้วมัก็ผิดกัแล้วทั้งคู่ อย่าให้เรื่องแพร่งพรายก็พอ ผมเลยรับปากพี่สาว แล้วเธอก็บอกว่าง่วงมึๆหัว ขอต่อ พอดีมีโทรศัพท์ดังขึ้ ผมจึงออกไปรับ เป็แม่ผมโทรมา บอกว่าเย็ๆ จึงจะกลับ พอวางหู ผมจึงเข้าไปหาพี่สาวอีกครั้งและเข้าไปใกล้ๆ เธอผมเลยกอดเธอทางด้าหลัง พี่สาวก็ลืมตาขึ้ และจับมือมที่กอดเธอไว้ ผมได้กลิ่ผมพี่สาวที่ยังหอมๆอยู่ผมเลย ผมก็เลยจมูกดมที่ซอกคอพี่สาว ดูเธอขลุกเลยครับ เธอบอกว่าอะไรอีกิ ผมเลยบอกเธอว่า เรามีอะไรกัอีกได้หมัย พี่สาวผมไม่ตอบ แต่ก็หลับตา และเธอก็ยื่มือมาทางด้าหลังมาจับที่้องชายผมพอดีเลยครับ หัวสมองผมปรี๊ด ขึ้มาเลย และแข็งขึ้มาทัใด ผมเลยหงายเธอขึ้ และถอดกางเกงเธอออก เธอก็ยอมให้ถอด ขาดยกก้ให้ผมถอดกางเกงเลย ผมเลยขึ้คร่อมเธอ และและแยกขาเธอออก เอา้องชายที่พองโต มาเขี่ยที่ของพี่สาว ไม่่าเชื่อเลยครับว่าของเธอแฉะมากเลยครับ สงสัยเพราะผมพูดเรื่องให้ฟัง ผมจึงดัเข้าทัทีและเริ่มขยับเธอก็ให้ความร่วมมือครับ ครั้งี้เธอครางเลยครับ ผมก็เอาท่าพื้ฐาและกระเด้าเร่ง เธอบอกว่าถึงยังไงเราก็เคยได้กัมาแล้วมัคงไม่เสียหายอะไรถ้าให้อีก ผมฟังแล้วยิ่งได้ใจ เธอก็ส่ายก้ ผมก็เร่งเร็วขึ้ที่สุดก็มาปล่ยที่ห้าท้องพี่สาว หลังจากั้ผมจึงไปเข้าห้อง้ำ และกลับมากับพี่สาวอีก ผมเลยชวพี่สาวไปกิข้วข้างอก เธอก็ไปอาบ้ำแต่งตัวแล้วไปกิข้าวข้างอกด้วยกั พอบ่าย2 โมง พ่อแม่ก็กลับมา เราพี่้องก็ได้แต่เก้บความลับเอาไว้แค่สองคเมื่อวัอาทิตย์ ที่ 13 ม.ค.2551 ผมกับพี่สาว ก็ได้มีโอกาสได้กัอีก เพราะพ่อแม่ให้ไปงาแต่งให้ ที่ใเมือง และบอกว่าจะไปเที่ยวกัต่อะจะกลับเช้า แม่ก็ให้รักษาตัวดูแลพี่สาวให้ดี ผมเลยดูแลพี่สาวผมอย่างดี พอตอเรากลับผมก็สะกิดพี่สาวว่า วัี้เราเป็อิสระแล้วขออีกได้หมั๊ย พี่สาวผมก็ยิ้ม ๆ ผมเลยไปเอากับสาว ที่โรงแรมต่อเมื่อคืี้เลยครับ กลับมาเกือบ 7 โมงเช้า ผมขออุญาตอ คที่ต่อต้าผม ผมขอะครับ ผมจะไม่ให้ใครรู้เลยว่าผมมีไรกับพี่สาว เพราะตกลงกัไว้แล้ว พี่สาวผมก็ยิดี เธอไม่ขัดผม เพราะพี่สาวผมบอกว่าเธอขาดไม่ได้จริงๆ ผมก็เหมือกั บาปก็ผมะ ผมห้ามใจไม่ได้จริงๆ ครับ พี่้อง เรายังหุ่มสาว พอผมมีครอบครัวไปผมจะเลิกครับ พี่สาวผมก็พูดงั้จริงๆ เธอจะไม่มีไรกับแฟเก่าเธออีก

fdh dfh r rh drh r hr hrh

ขอบคุณฮ้า.......................

ขอบคุณคับ

ขอบใจจ้า.....

อุอุ Thank คับบบ

ให้กำลังจายยยย

เอาอีกๆ

ขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่ง

ขอบคุณหลายๆเด้อ