Board logo

ชื่อกระทู้: ชั่วจริงๆๆ [พิมพ์หน้านี้]

โดย: kirikara    เวลา: 2008-8-2 13:28     ชื่อกระทู้: ชั่วจริงๆๆ

ช่วยส่งๆต่อกันนะ

ตัวเหี้-ยระบาดเมือง

ณัฐพล ชลายนเดชะ ชื่อเล่นชื่อ นัท ร.ร.บดินทรเดชา 2 ชั้น ม.6...

ส่งต่อไปเรื่อยๆ เอาให้มันอยู่ในสังคมไม่ได้ !!! ผู้ชายคนนี้ควรได้ชื่อว่าเป็นลูกผู้ชายอยู่อีกไหม ???

ได้รับแล้วส่งต่อให้คนรู้จักด้วย !!! ถ้าไม่ต้องการให้มีเหตุการณ์นี้เกิดขึ้นอีก !!!

** ณัฐพล ชลายนเดชะ ชื่อเล่นชื่อ นัท

อยู่บ้านเลขที่ 77 ซอยเสรี 20 พระโขนง ลาดพร้าว กทม.

เรียนอยู่ ร.ร.บดินทรเดชา 2 ชั้น ม.6

**เชี่ยตัวนี้ มันได้ทำความชั่วร้ายกับน้องสาวผมอย่างไม่น่าให้อภัย

เรื่องมันมีอยู่ว่า... เมื่อราวๆ 2 เดือนก่อน น้องสาวผมได้รู้จักกับมันโดยบังเอิญ

คือว่ามันได้เข้ามาตีสนิทน้องสาวผมที่ร้าน Dunkin Donut ที่สยาม

(น้องสาวผม อายุ 13 ปี เรียนอยู่ ม.2 เอง)

หลังจากนั้นไม่นานทั้งคู่ ก็เริ่มสนิทกัน (แต่ไม่ได้เป็นแฟนกัน)

และในวันที่เกิดเหตุ !!!

วันนั้นตอนเช้า น้องผมก็ออกไปเที่ยวกับมัน

น้องผมออกจากบ้านตอน 10 โมงกว่าๆ บอกว่าจะไปดูหนังที่ Grand EGV

ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร (เพราะเค้าก็เคยไปดูหนังกันมาก่อน)

แต่เย็นวันนั้นน้องผมกลับช้าผิดปกติ (โดยปกติน้องผมจะกลับถึงบ้านตอน 6 โมงกว่าๆ)

ครอบครัวผมก็นั่งรอน้องถึง 4 ทุ่มกว่าๆ น้องผมก็กลับมา

พอน้องผมกลับมาก็ไม่พูดไม่จาเอาแต่ร้องไห้ !!!

สักพักน้องผมก็เล่าเรื่องทั้งหมดให้ฟัง

น้องผมเล่าไปร้องไห้ไปว่าพอออกจากบ้านตอนเช้าก็ไปดูหนังกันตามปกติ

หลังจากดูหนังจบก็ลงมากินข้าวกัน

แต่พอกินข้าวเสร็จมันก็บอกกับน้องสาวผมว่า เดี๋ยวขอแวะไปเอาของบ้านเพื่อนแป๊บนึง

แล้วเดี๋ยวจะพาไปส่งบ้าน น้องผมก็ตกลง

เพราะไม่ได้คิดว่ามันจะเลวขนาดนี้

พอไปถึงบ้านเพื่อนมันมันก็บอกให้น้องผมลงไปด้วย

พอน้องผมเข้าบ้านไป ก็เจอเพื่อนหนึ่งคน เพื่อนมันบอกว่า...ของที่**นัทมันต้องการอยู่ข้างบน ให้ตามขึ้นไปเอา

โดยที่น้องผมบอกว่า จะรออยู่ข้างล่าง แต่มันบอกให้ขึ้นไปด้วย เพราะจะนั่งคุยกับเพื่อนก่อนแล้วจึงค่อยกลับ

น้องผมก็เชื่อ ตรงนี้ก็ร้องไห้อีกยกใหญ่จนครอบครัวผมต้องปลอบตลอดเวลา

พอน้องผมรู้สึกดีขึ้นก็ได้เล่าต่อว่า...

พอเข้าห้องไป ก็เจอเพื่อนมันอีก 4 คน

แล้ว**เชี่ยนัทมันก็ล็อคห้อง น้องผมก็ถามว่า จะทำไรน่ะเราจะกลับบ้าน

มันและเพื่อนไม่พูดไม่จา แต่กลับเดินเข้ามา xxx กับร่างน้องผม น้องผมไม่ยอมมัน ทั้งตบทั้งถีบ ทั้งร้อง

มันก็เลยตุ๊ยท้องน้องผมไป 2 ที จนน้องผมตัวงอจนหมดแรงขัดขืน

แล้วมันก็ xxx กับน้องผม ตั้งแต่บ่ายกว่าๆ ถึง 4 โมงกว่าๆ (คุณคิดดูนะ ว่าเด็กอายุ 13 โดนคน 6 คนทำ xxx ครั้งแรก แถมโดนทั้งตบทั้งต่อย)

หลังจากนั้นมันก็พาน้องผมมาส่งบ้าน แล้วก็ขู่ว่า ห้ามบอกใครเด็ดขาด ไม่งั้นจะโดนอีก

เท่านั้นแหละครับแม่ผมเป็นลมทั้งน้ำตาเลย วันรุ่งขึ้นครอบครัวผมก็ไปหามันที่บ้าน

แต่ว่ามันก็ไม่ยอมรับ พอพ่อผมบอกว่าจะไปแจ้งความ พ่อมันก็บอกว่า

ไม่ว่าลูกผมจะทำหรือไม่ก็ตาม ผมจะไม่รับผิดชอบใดๆ ทั้งสิ้นขอให้เรื่องมันจบลงที่นี่

ไม่อย่างนั้นพวกคุณอย่าหวังว่าจะได้อยู่บนโลกนี้อีกเลย (พวกมันเป็นคล้ายๆ พวกมาเฟียครับ เลวพอๆ พวกอยู่บำรุงเลย)

ครอบครัวผมก็เกรงอิทธิพลมัน เพราะวันนั้นมันก็เอาปืนมาจ่อหน้าครอบครัวผมด้วย พวกผมก็เลยไม่สามารถทำอะไรมันได้เลย

ที่ผมเอามาลง net นี้แค่อยากที่จะเตือนทุกๆ คน โดยเฉพาะผู้หญิงถ้าเจอใครก็ตามที่นามสกุล 'ชลายนเดชะ' ให้รีบออกห่างให้ไกลที่สุด

เพราะตระกูลนี้ไม่มีใครดีซักคน ขอยืนยันว่าเรื่องทั้งหมดนี้

เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริง !!! มิได้มีการแต่งเสริมเพิ่มเติมใดๆ ทั้งสิ้น

ผมอยากขอร้อง ให้ช่วยกัน Forward ไปด้วยนะครับ

เพื่อให้ทุกคนรู้ถึงความเลวของมัน

และจะได้ไม่มีใครโดนแบบครอบครัวผมอีก เลวมากกก...

***ช่วยส่งต่อด้วย อย่าพึ่งลบนะ !!!

โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-2 17:32     ชื่อกระทู้: กระจิบ

แจ้งความก็สิ้นเรื่อง ลงอย่างนี้ ถ้าคนมันจะเอาเรื่อง นึกรึว่าจะรอด แจ้งความเถอะคุณ..อย่าไปกลัวมัน มูลนิธิ มีให้ช่วยเยอะแยะ กล้ากล้าหน่อย เพื่อความถูกต้อง
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-2 20:35

เลวววววว มาก
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-2 21:41     ชื่อกระทู้: เปงคน

สัส น่าตัวเมีย ห่าเอ๊ย
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-2 22:26

ต้องออกสื่อให้ช่วย คนเลวๆอย่างนี้อย่าให้อยู่บนโลกเลย
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-2 23:33     ชื่อกระทู้: จอมยุทธน้อย

ไม่ได้มา แสดงความคิดเห็นซะนาน  
มาทั้งที ก้เจอไอ้เรื่องแบบนี้
แจ้งความไปเลยคะคุณพี่ชายขา
อย่านึกนะคะว่าอิทธิพล พ่อมันจะคุมหัวมันได้
ยังไงตำรวจเค้าก้ต้องดูและประชาชนทั้งนั้นแหละคะ
พ่อมันก้เลวพอตัวเหมือนกันเลย
เข้าข้างลูกมาได้ เลี้ยงซะเสียคน
ชั่วมันทั้งพ่อทั้งลูกเลย สงสัยพ่อมันคงเคยทำมาก่อน
* ขอเป็นกำลังใจให้น้องเค้าด้วยนะคะ สวัสดี
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-3 00:54

รับไม่ได้ ยอมมันทำไม
ศูนย์พึ่งได้ก้อมี
จับมันเลย
จิตใจน้องสาวคุณ ครอบครัวคุณอีก
อย่ายอมนะ
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-3 00:56

ถ้าเป็นเรื่องจริงตามที่บอกก้อขอแสดงความเสียใจด้วยแต่ว่าการที่เอามาลงมันไช่วยให้น้องคุณลืมเหตุการณ์นี้และขอแนะนำแจ้งความซะ
ดำเนินการณ์ตามกฏหมายเพราะเราทำงานด้านนี้
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-3 08:58     ชื่อกระทู้: -.-

ทำไมไม่แจ้งความล่ะควมยุติธรรมน่ะมีนะตำรวจช่วยไม่ได้ก็ปวีณาเลย
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-3 17:20     ชื่อกระทู้: คนไทย

หากเป็นจริงทำไมไม่แจ้งความดำเนินคดีไปเลย ไปหามูลนิธิปวีณาก็ได้ ไม่มีใครอยู่เหนือกฏหมายได้หรอก เอาจริงสิ จะไปกลัวมันทำไม เป็นคดีอาญามันติดคุกอย่างเดียวและเสียอนาคด หากปล่อยมันไว้มันจะได้ใจและไปทำใครต่อใครอีก
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-4 10:29     ชื่อกระทู้: ..

หน้าหีขอให้คนในครอบครัวมึงตกนรกหมกไหม้ทำกับคนอื่นแบบนี้อีกไม่นานครอบครัวมึงต้องโดนบ้างเหี้ยกันทั้งครอบครัว
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-4 13:41     ชื่อกระทู้: นึ

ทำไมไม่ไปบอกสื่อให้ช่วยลงข่าวหล่ะ มันเลว...เ  ย จริง ๆ
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-4 16:05

ต้องแจ้งความเอาไอ้สารเลวเข้าคุกให้ได้ หรือไม่ก็ให้มับอายไปทั้งตระกูล
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-4 20:11     ชื่อกระทู้: เงิน

แจ้งความซิคะ  คุณมาโพสลงแบบนี้  เกิดเขาไม่ได้เป็นอย่างที่คุณกล่าวหา  เขาก็เสียหายซิคะ  แล้วน้องคุณทำไมไม่ระวังตัวล่ะคะ  สังคมสมัยนี้ก็รู้อยู่ว่าทรามขนาดไหน รุ่นเราพระอาทิตย์ตกดินต้องอยู่ในบ้านแล้ว  ไม่ใช่ออกแรด ๆ บ้านช่องไม่กลับ
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-5 09:09     ชื่อกระทู้: /d95.com/7f48

แจกตัวอย่าง ลดน้ำหนักฟรี  ลดน้ำหนัก 4 - 8 โล ลดสัดส่วน 2 - 10  นิ้ว
ลดไขมันที่เป็นส่วนเกิน หรือ เพิ่มน้ำหนัก 2- 4 โล ดูที่
http://d95.com/7f48  
ได้เวลาความสวยแล้ว  กอปไปวางได้เลย  d95.com/7f48
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-5 11:54     ชื่อกระทู้: j

เราเข้าใจนะ และ ขอแสดงความเสียใจด้วย ที่เกิดเหตุการณ์แบบนี้
ที่ว่าเราเข้าใจก็คือ พวกที่มีอิทธิพลเนี่ย มันน่ากลัวจิงๆนะ
บางที บางเหตุการณ์ เราก็ต้องยอมมัน โดยไม่มีทางต่อสู้
กับ อำนาจมืดของพวกมัน ฉะนั้นเราก็ได้แต่รอ..เวรกรรมตามพวกมันไป
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-5 20:20     ชื่อกระทู้: -ข้าวเหนียวหมูปิ้ง-

คนที่คิดเลว..ทำเลว..เขาคงไม่หยุดอยู่แค่นี้หรอกค่ะ
เขาคงเจอที่เลวกว่า...สักวัน
แล้ววันนั้น...กรรมจะตามสนองเขาเอง
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-5 22:51

เรื่องนี้ตั้ง แต่ ปี 48 แล้ว ยังไม่จบอีกหรอ

เรื่องจริง หรือหรอกกันแน่

หรือมีจุดประสงค์ อะไร บอกกันตรงๆ
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-6 03:09     ชื่อกระทู้: ตอบกลับโพสของ 1# kirikara

น่าจะส่งตระกูลพวกนี้ไปลงนรกให้หมดไม่หน้าให้มันเกิดขึ้นมาเลยเสียดายแผ่นไทยจริงๆ
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-6 03:14     ชื่อกระทู้: ตอบกลับโพสของ 1# kirikara

มันหน้าจะให้แม่หรือน้องสาวมันโดนมัง กฎหมายก็คงทำอะไรพวกมันไม่ได้หรอกเพราะไอ้คนพวกนี้ต้องให้มันตายอย่างทรมานเหมือนหมาข้างถนนแล้วเอาน้ำร้อนลาดมันถึงจะซะใจลาดมันทั้งตระกูลเลย
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-6 13:37     ชื่อกระทู้: อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวล

จะเป็ฯกำลังใจให้ค่ะ

โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-6 13:49

มันเป็เรื่องจริงรึเปล่า เรื่องจริงเขาคงแจ้งความเอาเรื่องไปแล้วแหละ ทำแบบนี้มีจุดประสงค์อื่นรึเปล่า
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-6 14:05

ยิงแม่มทิ้งเยย
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-6 19:42     ชื่อกระทู้: ดา

เลวจิงๆมันยังเป็นคนอยู่ป่าวเนียะไม่รู้จะเรียกว่าตัวอะไรดีที่สำคัญมันไม่ใช่คนแน่ๆถึงกล้าทำแบบนี้ขณะยังเรียนอยู่ยังเป็นแบบนี้แล้วโตขึ้นมาจะเป็นยังไงโตขึ้นมาคงจะทำตัวเป็นคนหนักแผ่นดินแน่ๆ
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-6 22:05     ชื่อกระทู้: ตอบกลับโพสของ 1# kirikara

ถ้ามันเลวขนาดนี้
เดี๋ยวผมไปจัดการเองจะได้ไหมครับ
เพราะผมไม่เคยเกรงกลัวอำนาจของคนชั่วอยู่แล้ว
แล้วถ้าครอบครัวคุณมีความกล้าพอต้องหาหลักฐานแล้วแจ้งความไปเลยดีกว่า
ไม่มีอะไรครับ
ขอฝากบอกน้องคุณด้วยนะให้ระวังตัวให้ดีกว่านี้
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-7 13:13     ชื่อกระทู้: slimminghbl.hi5.com

แจกตัวอย่างฟรี เพิ่มน้ำหนัก ลดน้ำหนัก ลดสัดส่วน ไม่ใช่ยา

++ ลดได้ 3-5 ก.ก.ใน 1 อาทิตย์
++ ลดได้ 3-8 ก.ก.ใน 1 เดือน
++ เพิ่มน้ำ ห นัก 3-5 ก.ก. ใน 2 เดือน
++ ถ้าคุณมีปัญหาเหล่านี้ เช่น เบาหวาน หัวใจ ความดัน ใขมันอุดตัน เราช่วยท่านได้
++ ลดเฉพาะส่วนตามที่คุณต้องการ เช่น ต้นแขน ต้นขา สะโพก หน้าท้อง ได้อย่างถาวร

*** ได้ผลดีเยี่ยมและปลอดภัย

- ปลอดภัย 100 % เพราะสกัดจากธรรมชาติล้วน ๆ
- ผ่านการรับรองจากองกรค์อ า หารและยา ( อย. ) มาแล้ว 65 ประเทศ
- รับประกันความพอใจ 30 วันไม่ลดเรายินดีคืนเงินเต็มจำนวน
ต่างประเทศก็ส่งค่ะ ถ้าอยู่ในสาขา 65 ประเทศ

Click ดูข้อมูลที่ ------ >> http://slim.6te.net
(((แจกตัวอย่างฟรี)))
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-7 19:42     ชื่อกระทู้: สู้ๆๆๆ

คนอย่างนี๊ขอให้ฉิบหายทั้งตระกูล
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-7 21:12

มีอิทธิพลแล้วเหนียวหรอ
สาดดดดดดดดดดดดดดด
เล่นแม่งมันเลย
เป่าทั้งตะกุลเลยอ่ะ
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-7 23:36     ชื่อกระทู้: ...

ไอเหี้ยนัทอ่ะกูอยู่ห้องเดียวกับมัน

มันเหี้ยจิงๆๆแหละ

ไอสัดน่าตัวเมียเนี่ย

แจ้งความดำเนินคดีไปเลย

ต้องกล้าๆๆเรียกสิทธิของน้องสาวนายคืนมา

สู้ๆๆ

เรื่องร้ายๆๆผ่านไปแล้วขอให้มีเรื่องดีดีดีที่สุดผ่านเข้ามาเยอะๆๆนะครับ
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-8 16:14     ชื่อกระทู้: สงสัยอ่า บอกที

ไอเรื่องนี้อ่า

มีข่าวลือมาตั้งแต่ปี 48 แล้วอ่า

ไม่คิดว่ายังไม่จบ

มันยังไงกันแน่
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-8 16:17     ชื่อกระทู้: ครอบครัวชั่วช้า

มันต้องได้รับกรรมทั้งหมดลูกซ้นตีนพ่อหัวดอ ชาติหมา
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-8 18:59     ชื่อกระทู้: 12

@@ ฟรี ชุดทดลองลดน้ำหนัก กำจัดไขมันส่วนเกิน หรือ เพิ่มน้ำหนัก @@
++   เพียง 3 วันคุณจะตะลึง ในผลลัพธ์
++    เฉพาะผู้จริงจัง  ****เข้ามากรอกเลยด่วนจำนวนกัด!!!!!!!  
Freesample.321.cn
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-9 17:29     ชื่อกระทู้: เกลียดนักใอ้พวกชิงหมาเกิด

ถ้าคิดว่าทำอะไรมันไม่ได้ กฎหมายก็ทำอะไรมันไม่ได้ ใจของเราซิ กล้าไม๊ที่จะสู้ โดยไม่ต้องคิดถึงตัวเอง ฆ่ามันเลย หาโอกาสให้ดี ๆ ให้มันทรมาน ยิ่งกว่ามันทำกับน้องเรา
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-9 17:31     ชื่อกระทู้: ยิ่งกว่าสัตว์เดรัชฉาน

ใอ้พวกนี้ เกิดมา หนักสังคม หนักโลก แย่งหมาเกิด สัตว์เดรัชฉานดีกว่าพวกนี้ตั้งเยอะ มันเกิดมาเพื่อแย่งหมากินหมาเกิด
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-9 17:36     ชื่อกระทู้: hgdsan

.
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-9 22:52     ชื่อกระทู้: ป่านน

ไอ้ สัส เอ๋ย อยู๋ แถว พระโขนง นี้ เอง มารใหญ่ มา จาก ใหน่ วะ
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-10 13:14

อย่าไปยอมมันนะ ไปร้องปวีณาเลยอย่าปล่อยมันไป

ไอ้คนเอี้....แบบนี้
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-10 13:14

อย่าไปยอมมันนะ ไปร้องปวีณาเลยอย่าปล่อยมันไป

ไอ้คนเอี้....แบบนี้
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-10 15:50     ชื่อกระทู้: เด็กบ้านบ้าน

เรื่องนี้อ่านแล้ว....
รู้สึกว่าผู้ชายคนนั้นเลวมาก....
ทำเด็กผู้หญิงแบบนี้ได้ไงกัน...
หน้าตัวเมียที่สุด...โกรธแทนพี่เด็กคนนั้นจังเลยยยยยย...
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-10 16:03     ชื่อกระทู้: เงินและอำนาจ

บางทีกฎหมายก้ออยู้ข้างพวกมัน
..............................
คุณจะให้คนธรรมดาที่ไม่มีพวกพ้องไปร้องเรียกสิทธิอะไรกับใครได้
เส้นสายมันมีมาช้านาน  ถ้ามันไม่แน่จริงคงไม่เอาปืนจอหัวขู่อย่างนั้นหรอก
คนเลวพวกมาก..................
เงินกับอำนาจมันยังมีอยู่ไม่เคยเห็นกันบ้างรึ
เรื่องบางเรื่องแจ้งความไปก็เงียบหาย
ใครจะกล้าเอาตำแหน่งไปแลกกับคดีแบบนี้บ้างล่ะ
โดนเด้งมามันไม่คุ้มกับพวกมีตำแหน่งหรอกน่าสงสารที่ไปเจอคนเลวๆ แบบนี้
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-10 23:06     ชื่อกระทู้: ผม งง ฮะ

พวกที่บอกให้เขาไปแจ้งความ

แล้วคนที่มีเรื่องด้วยเป็นพวกอิทธิพลแล้วมีตำรวจอยู่ข้างด้วย

แล้วอีกอย่าง ถ้าไปแจ้งแล้ว มันกลับมายิงครอบครัวของคนที่แจ้งตายทำไง

ตำรวจทำเป็นไม่รุ้ไม่เหง คุนจะยอมเสี่ยงชีวิตหรอคับผมถามจิงๆ
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-12 11:59

ความรักของเด็กมันเป็นสัญชาติญาณของการเจริญวัย
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-12 13:49

เรื่องนี้มีมา ตั้งแต่ปี2548 แล้ว

ยังไม่จบอีก ร้องตอนนี้จะไปได้อะไร
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-12 16:59     ชื่อกระทู้: หลานทนาย

ถ้าเป็นจริงนะน้องพี่ขอให้ไปแจ้งความไม่ต้องไปกลัวมันมันจะใหญ่สักเท่าไรก็คงไม่ใหญ่ไปกว่ากฎหมายหรอกถ้ากลัวก็ออกสื่อเลยยิ่งดังมันก็ยิ่งไม่กล้าแต่ถ้าไม่ใช่เรื่องจริงเค้าแจ้งความกลับว่าทำให้ครอบครัวเค้าเสียหายติดคุกหัวโตนะน้อง
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-12 17:59

เตือนน้องผู้หยิงทุกคนอย่าไว้ใจผู้ชายไม่ว่าสแฟนหรือใครทั้งนั้นน่าสงสารคะเสียใจด้วยนะคะ
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-13 11:06     ชื่อกระทู้: ผู้หญิงด้วยกัน

บ้านเมืองมีกฎหมายนะไม่มีลูกผู้หญิงบ้างแล้วไปแต่ถ้ามีลูกผู้หญิงขอให้เจอกับลูกของมัน
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-13 13:42     ชื่อกระทู้: อย่าเชื่อ

เดี๋ยวก็โดนข้อหาหมิ่นประมาทหรอก  กล้าโพสด่าเขาทำไมไม่กล้าแจ้งความ....
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-13 14:27     ชื่อกระทู้: งี้ต้องดังรอหน้าบ้าน

ดักรอหน้าบ้านพาพวกไปกระทืบเลยเอาให้หายแค้นมันต้องออกมาคนเดี่ยวอยู่แล้วเอามันเลยนาย
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-13 14:28     ชื่อกระทู้: แจ้งความ

ไปฟ้องปวีณาดีคับเชื่อเราเขาช่วยได้
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-14 11:31     ชื่อกระทู้: DoAmoN

โคตเฮี้ยเลยว่ะ  แจ้งความเลยเพ่  สู้ๆน่ะเอาใจช่วยอยู่
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-14 12:02     ชื่อกระทู้: 1111

มันจะใหญ่แค่ไหน ยังงัยมันก็เล็กกว่าโลง แน่ๆๆ
แจ้งความจับมัน ทำตามกฏหมาย ไปเลย
พวกมีอิทธิพล ก็เป็นอย่างนี้แหละ หาดีไม่ค่อยได้หรอก...
โดย: ผู้มาเยือน    เวลา: 2008-8-14 12:46     ชื่อกระทู้: /d95.com/7f48

แจกตัวอย่าง ลดน้ำหนักฟรี  
ลดน้ำหนัก 4 - 8 โล
ลดสัดส่วน 2 - 10  นิ้ว
ลดไขมันที่เป็นส่วนเกิน หรือ เพิ่มน้ำหนัก 2- 4 โล ดูที่
d95.com/7f48  
ได้เวลาความสวยแล้ว  
กอปไปวางได้เลย  d95.com/7f48

สุขภาพ สูตรลดความอ้วน สูตรลดน้ำหนัก วิธีลดน้ำหนัก ลดความอ้วน ลดน้ำหนัก ผอม ตัวอย่างฟรี ตัวอย่างลดน้ำหนัก  วิธีลดน้ำหนัก วิธีลดความอ้วน ขอตัวอย่างฟรี samplepack
โดย: jibsoda    เวลา: 2008-9-12 21:02

จากลัวทำไมแจ้งจับมันเลยดิ๊ตำรวจที่ดีก็มีอิทธิพลนี้ต้องกำจัดสิ

ยินดีต้อนรับสู่ หน้าแรก เว็บบอร์ด (http://forum.sodazaa.com/) Powered by Discuz! 6.0.0