หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

ลูกชายลูกหนี้

ลูกชายลูกหนี้

ผมได้ทำธุรกิจปล่อยเงิกู้อกระบบ มีวัึงมี้าคึงเข้ามาหาผมที่บ้ามายืมเงิผม5พับาทแกมาพร้อมลูกชายแก อายุประมาณ16-17ปี ตัวคล้ำๆหุ่เพรียวสูงประมาณ170 ดูออกสาวเลยคับ ตกลงกัไว้ที่ว่าแกจะผ่อรายวัให้ผมวัล่ะ180บาทเปเวลา30วั แกก็เอาเงิมาให้ผมตามปกติบางวัแกก็มาบ้าง บางวัลูกชายแกก็มาบ้าง พอผ่อได้ประมาณ10วัแกก็เริ่มหายไป ผ่อบ้างไม่ผ่อบ้าง จมาหายไป3-4วัติด ผมเลยไปหาแกที่บ้า แกก็ร้องไห้บอกผมว่าเอาเงิไปลงทุทำขมขายแต่ขาดทุหมดตอี้ไม่มีเงิจะ จ่ายจิงๆ ซึ่งยอดเงิมัก็เหลืออีกประมาณ10กว่าวั ผมก็สงสารแกแต่ไม่รู้จะช่วยแกยังไง ผมเลยถามว่าแล้ว้าจะทำยังไงดีกับเงิที่เหลือ แกเลยบอกว่าจะให้แกทำยังไงแกก็ยอม ลูกชายแกก็ั่งฟังอยู่ทำห้าเศร้าเลยเสอตัวขึ้มาว่า ผมจะไปช่วยงาพี่ที่บ้าแล้วกั ผมทำได้ทุกอย่างงาบ้ากวาดบ้าถูบ้าซักผ้ารีดผ้า ผมก็บอกดีเลย ผมอยู่คเดียวไม่มีคทำงาบ้าให้ ผมก็เลยตอบตกลงที่จ้างเค้าวัล่ะ180มาทำงาบ้าให้ผมทุกวัครบหมดหี้ แต่ถ้าช่วงเปิดเทอมแล้วถ้าทำงาดีผมก็จะมาให้ช่วยงาอีก จะจ้างเท่าไหร่ก็ค่อยว่ากัอีกที พรุ่งี้มา้องมัก็มาช่วยงาที่บ้าผม้องมัเดิเข้ามายกมือไหว้สวัสดีผม ผมก็รับไหว้แล้วก็ถาม้องว่า้องชื่อไรอ่ะพี่ยังไม่รู้จักชื่อ้องเลย ้องก็ตอบว่าผมชื่อโยคับ ผมก็ถามว่าแล้วเราอายุเท่าไหร่เรียชั้ไหแล้ว ผมอายุ16คับกำลังจะขึ้ม.5 ผมก็บอกดีแล้วยังเปเดกอยู่รู้จักแบ่งเบาภาระพ่อแม่ ผมก็ไปชี้ๆให้้องมัทำงา งาบ้าผมไม่มีอะไรหรอกคับ ส่วมากก็จะเปปัดกวาดเชดถูธรรมดา ซํกผ้ารีดผ้า ผมเปสบายๆคับบางทีผมก็ใช้้องโยไปซื้อของบ้างก็บอก้องอยากกิไรก็ซื้อมา เลยเหหลือเงิทอผมก็ไม่เอาบอกเก็บเอาไว้ซื้อขมกิแล้วกั้องทำงาที่บ้าผมได้ประมาณอาทิดึงผมก็ชักจะรู้สึกดีๆกับ้องโยมากๆ เพราะ้องเค้า่่ารักจิงๆ ทำงาให้ผมทุกอย่าง ทำสะอาดทำเรียบร้อยด้วย มาตรงเวลากลับเกิเวลาทุกวั ผมเอ็ดู้องเค้ามากๆ จวัั้ผมก็เลยแ่ใจมากขึ้ว่าไอ้้องคี้ต้องโดผมแ่ๆเลย คือผมคโสดอ่ะคับอยู่คเีดียวเคยชิกับอะไรง่ายๆ ผมอาบ้ำเสร็จด้วยความลืมตัวก็เดิโทงเทงออกจากห้อง้ำเดิเข้าห้องเลย แล้วเข้าไปห้องก็ต้องตกใจ เพราะ้องโยมักำลังเก็บกวาดให้องอยู่ไอ้้องมัก็ตกใจห้าแดงเลยแต่มอง ใหญ่ไอ้ผมมัก็ไม่อายอ่ะ ก็แค่หัวเราะและถามมัมองอยู่ได้ออกไปก่อไปพี่แต่งตัวก่อเสร็จแล้วค่อยมา ทำงาต่อ ผมก็แต่งตัวไปขำๆไปแต่ก็คิด่ะแต่ก็ไม่อยากทำอะไรเดกมั เดกมัเปเดกดีอ่ะคับ แต่ก็รู้ๆอยู่ว่าเดกมัก็คงอยากลอง คืั้ผมออกไปเที่ยวกะเพื่อๆเมามากอ่ะคับกว่าจะกลับมาก็เกือบเช้า ประมาณ8โมงเช้า ไอ้้องโยมัก็มาเรียกประตูห้าบ้า ผมก็ออกมาเปิดให้มัแล้วผมก็เข้าไปอาบ้ำแล้วลงมาที่โซฟาห้องรับแขกต่อ ผมก็บอกมัว่าดูๆมีงาอะไรทำก็ทำไปอย่ามากวพี่่ะ พี่แฮงค์ปวดหัวมากๆเลย ผมก็ต่อ ซึ่งผมก็ไม่ได้คิดจะยั่วใครหรืออะไร เพราะความเคยชิอ่ะ ผมก็ใส่บ๊อกเซอตัวเดียว ไม่รู้ว่าหลับไปเท่าไหร่ แต่เหมือฝัว่ากำลังได้เอาเหมือจะฝัเปียกกำลังจะเสร็จแล้วก็สะดุ้งตื่

ลืมตาขึ้นมาเห็นน้องโยมัน กำลังก้มหน้าก้มตา ดูดเลียไอ้มังกรผงาดของผมอยู่ผมโคตรเสียวเลยคับเอามือไปลูบหัวน้องเค้า น้องเค้าก็ตกใจ ผงะออกผมก็บอกว่ามาทำต่อให้เสร็จเลย ไม่งั้นเด๋วโดนเตะน่ะ น้องมันก็ยิ้มๆแล้วก็มาทำต่อ จนผมทนไม่ไหวปล่อยแตกคาปากมันเลย น้องมันดูดกลืนเลียให้ผมซะไม่เหลือสักหยด ผมดึงน้องมันขึ้นมากอดแล้วหอมแก้ม แล้วถามว่าคิดไงมาทำแบบนี้กับพี่อ่ะ มันบอกมันทนไม่ไหว พี่นอนใส่บอกเซอตัวเดียวโผล่ออกมาทั้งพวงยั่วตายั่วใจผมเหลือเกิน แล้วมะวานเหนของพี่ผมก็อยากตั้งแต่เมื่อวานแล้ว ผมเลยบอกว่าเด๋วพี่ขอนอนอีกแปปนึงเด๋วพี่จะตื่นมาทำโทดทีแอบกินโดยไม่ขอก่อน น้องมันก็ยิ้มๆแล้วมันบอกงั้นผมไปทำงานบ้านต่อก่อน ผมบอกไม่ต้องทำแล้ววันนี้ นอนกอดกับพี่นิแหละ เด๋ววันนี้ต้องมีงานอย่างอื่นให้ทำอีกเยอะ ผมก็กอดน้องเค้าไว้แน่นเลย น้องมันก็ซบอกผมหลับกันทั้งคู่ สักพักใหญ่ๆผมก็ตื่นเหนน้องเค้ายังหลับอยู่ ผมก็ลุกไปเข้าห้องน้ำแล้วออกมาเหนน้องก็ยังนอนอยู่ น่ารักมากๆเลยคับเดกอะไรก็ไม่รู้ ผมเลยเข้ามกอดน้องเค้าแล้วก็ไซร้น้องเค้าถอดเสื้อน้องเค้าออกดูดนมไซร้ตัว น้องมัน น้องมันก็ตื่นแล้วหล่ะคับครางเสียงดังลั่นกอดผมแน่นเลย ผมจับน้องมันถอดกางเกงออก ผมก็ต้องหัวเราะเสียงดังลั่น เพราะน้องมันใส่กางเกงในแบบบิกินี่ของผู้หญิงอ่ะ แล้วมังกรน้อยมันแข็งแทบจะปริแตกออกจากกางเกงอยู่แล้ว ผมถอดกางเกงบิกินี่ออก มันเกิดมาเพื่อ เอาไว้ฉี่อย่างเดียวจิงๆคับ มันเลกนิดเดียวเอง ไม่สมกับเดกอายุ16เลย ขนก็ไม่มี ผมมาถามตอนหลังมันบอกว่าโกนทุกวันตอนเช้าจะได้เกลี้ยงๆ ผมก็ครอบปากลงอมดูดของน้องเค้าแบบหิวโหยมากอ่ะคับ เชือรึป่าวว่มันเล็กจนถึงขนาดว่าอมเข้าไปได้ทั้งลำจนถึงทั้งพวกสวรรค์เลย น้องครางลั่นบ้านเลย ผมก็สลับไปเลียตรงรูที่จะทำให้ผมขึ้นสวรรค์ มันกินอับๆทั้งหมดอ่ะคับ เพราะน้องเค้าคงทำงานมาแต่เช้าเหงื่อออก สักพักผมก็จับ69กัน มันส์มากๆคับ ไม่เคยสนุกแบบนี้เลยคับไม่ว่าจะได้ผู้หญิงหรือผู้ชาย สักพักผมก็จะทนไม่ไหวแล้ว เดินไปหยิบถุงยางกับวาสลีนมาจัดการกับรูสวรร ผมไม่ฟังเสียงอะไรแล้ว พพอทาวาสลีนทั่วผมก็กระแทกสุดลำ้เลยทีเดียวน้องมันร้องลั่นบ้านเลยด้วยความ เจบ ผมจับน้องมันกระแทกทุกท่วงท่าจับพลิกไปพลิกมา จับอุ้มแตงบ้าง จากเสียงร้องเพราะความเจบ กลายเปนร้องเพราะความเสียว เสียงเรา2คนดังลั่นบ้านเลย สักพักน้องเค้าคงใกล้จะเสดแล้ว รูสวรรตอดขมิบใหญ่สักพักน้องมันก็แตกพุ่งออกมาเปนสายเลย ผมก็ใกล้จะเสดแล้ว ชักของผมออกมาแล้วดึงถุงยางออก จับยัดปากน้องเค้ากระแทกไปปชนคอหอยเลย ชักเข้าออกไม่กี่ทีน้ำผมก็พุ่งเข้าเตมปาก น้ำทะลักล้นย้อยออกมาข้างปากเลยคับ ไอ้น้องโยก็ไม่ยอมแพ้ดูดเลียไม่ให้เสียสักหยด เรา2คนก็หมดแรงนอนหอบกอดกันพักนึงผมเลยลุกขึ้น อุ้มน้องเค้าเข้าห้องน้ำล้างตัว ล้างรูสวรรให้น้องมันมีเลือดซึมๆออกมาด้วยเราสลับกันถูหลังถูตัวให้กัน สักพักผมเกิดอารมจะเอาน้องเค้าอีก น้องเค้าบอกวันนี้ผมขอเหอะพี่ไม่ไหวจิงๆแสบมากๆเลย น้องเค้าก็ก้มลงใช้ปากช่วยผมจนเสร็จ แล้วเราก็กลับมานอนกอดกันหลับจนตื่นมาอีกทีค่ำๆน้องมันลุกไม่ไหวไม่สบาย ผมเลยบอกว่าคืนนี้นอนบ้านพี่ก็ได้ โทบอกแม่แล้วกันว่าวันนี้บ้านพี่มีงานเลี้ยงต้องอยู่ช่วยงานเสดคงดึกจะนอน ที่นี้เลย คืนนั้นเราก็ไม่ได้ทำอะไรกันอีกแค่นอนกอดกันเปลือยๆแบบนั้นกันทั้งคืน คุยเรื่องนู่นเรื่องนี้ กันไปเรื่อยผมเลยถามว่าเคยโดนใครเอารึยัง น้องมันบอกว่ายัง เคยแต่อมให้เพื่อนๆผู้ชายที่โรงเรียนในห้องน้ำหรือบางทีไปเข้าค่ายอะไรแบบ นี้ ผมถึงว่าทำไมน้องมันอมเก่งจัง ทุกวันนี้ก็หมดหนี้กันแล้วคับ แต่ผมก็ยังให้น้องเค้ามาช่วยงานผมทุกวัน เอากันทุกวันอ่ะคับ และน้องเค้าก็ใกล้เปิดเทอมแล้วน้องเค้าบอกว่าถ้าเปิดเทอมจะให้ผมมาช่วยไหม ผมบอกว่ามาได้แค่เสาร์-อาทิตย์ก็พอ วันธรรมดาเรียนเสดกลับบ้านทำการบ้านดีกว่า น้องมันเลยบอกว่าโหถ้างานค้างแบบนี้ทำแต่เสาร์อาทิดงานคงเยอะน่าดู ผมทำคนเดียวไม่ไหวหรอก น้องมันเลยบอกว่า ผมจะให้เพื่อนผมมาช่วยได้ไหมและมันก็หัวเราะ ผมเลยบอกว่า ได้เลยเอาเพื่อนแบน่ารักๆมาช่วยงานนน่ะ แต่ระวังหล่ะถ้าน่ารักมากเด๋วพี่จะไปรักเพื่อนเราแทนนน่ะ
ผมหล่ะตื่นเต้นจิงๆรอให้ถึงเปิดเทอมไวๆเผื่อจะได้มีประสบการอะไรมาเล่าให้เพื่อนๆฟัง ติชมและคอมเม้นกันได้น่ะคับ