หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

สาวทำงาน

สาวทำงาน

สวัสดีครับ ผมอายุ 30 ปี ทำงาบริษัทแห่งหึ่งใจังหวัดภาคเหือ อาชีพผมต้องเดิทางไปต่างจังหวัดบ่อยมาก แทบทุกวัอาทิตย์ ส่วใหญ่แล้วจะอยู่แต่ใภาคเหือ ที่ทำงาเจ้าของ และผู้จัดการเป็ผู้หญิงทั้งคู่ เจ้าของ ๆจะมาดูที ส่วใหญ่ที่อยู่ก็จะมีแต่ผู้จัดการ แก่ชื่อ เก๋ (ามสมมุติ) อายุแก่จะเยอะกว่าผม ประมาณ 41-42 ี่แหละ เรียกแก่ว่าพี่เก๋ ใหม่ ๆ ก็เรียกผู้จัดการ แก่บอกไม่กัเอง อยากให้เป็กัเองบ้าง พี่เก๋ยังดูไม่แก่เลย รูปร่างห้าตา พี่เก๋จัดว่าเป็ขาวสวย อวบ สัดส่วประมาณ 36 27 37 พี่เก๋แต่งงาแล้ว มีลูกแล้วครับ สามีทำงารับราชการ ผมเลยที่ทำงามีพักงา 7-8 คเองผู้ชาย มี 2 ค เองครับผมเป็ 1 ใ 2 การแต่งตัวไปทำงาก็จะปกติให้เป็ชุดเรียบร้อยธรรมดาไม่มีชุดบริษัท พี่เก๋ แก่จะมีห้องทำงาส่วตัว ให้องแก่จะติดแอร์ มีคอม อิเตอร์็ต โทรศัพท์ พร้อม ทุกอย่าง ผมเลยชอบไปั่งห้องแก่ เย็ดี เลยสิทกับแก พี่เก๋ขับรถมาทำงาเองทุกวั วัึ่งก่อกลับบ้ารถแกเสียสตาร์ไม่ติดแก่เลยเรียกผมไปช่วยดู ปรากฏว่าหัวเทีย เก่ามากจใช้งาต่อไม่ได้ และเวลาี้มัก็เย็มากแล้ว หาซื้อก็ลำบาก ผมก็เลยอาสาไปส่งพี่เก๋ที่บ้า ทางไปบ้าแก่ไกลจากที่ทำงาพอสมควร 10 กม.ได้ทางก็ไม่ค่อยมีรถด้วย วัี้ฝก็มาตกอีก ก่อขึ้รถ พี่เก๋กับผมเลยเปียกิดห่อย พี่เก๋ใส่เสื้อบางไปิด ผมก็เสื้อขาวก็บางอยู่แล้ว พอโดเข้าไปก็แบเื้อเลย พี่เก๋ก็เช่กั พอเห็ยกทรงสีชมพูของพี่เขาเลย ระหว่างทางพี่เก๋จะแวะซื้อของข้างทางแต่ฝ ผมเลยอาสาลงซื้อให้ แก่สั่งเบียร็ ครึ่งโหลเลย กลับเข้ามาใรถเปียกกว่าเดิมอีก มารู้ทีหลังว่าแก้ดื่มทุกวั วัละขวด ถึงบ้าพี่เก๋ สามีแก ยังไม่กลับ แก่เลยต้องลงไปเปิดประตูบ้าเอง ทำให้พี่เก๋เปียกไปทั้งตัวเลย เห็สัดส่วพี่เก๋ชัดมากเลย เห็แล้ว ทำให้ควยงี้แข็งเลย คิดแล้วอยากเอามากเลย เลยมีความคิดว่าสามีก็ไม่อยู่ี่ก็ 2 ทุ่มแล้วลองยั่วเล่ๆดูเผื่อได้เรื่องบ้าง แกชวผมเข้าบ้าก่อ บอกว่าฝหยุดค่อยกลับ ผมไม่ปฏิเสธเลย พอเข้าบ้าพี่เขาเอาผ้าเช็ดตัว พร้อมทั้งบอกว่าที่อาบ้ำอยู่ตรงไห และชุดสามีมาให้เปลี่ยก่อ พี่เก๋เอาเสื้อผ้าผมไปผึ่งไว้แท แล้วพี่เก๋ก็ขอตัวขึ้ไปอาบ้ำชั้ ผมอาบเสร็จก็เลยมาั่งรอแก่ที่ห้องรับแขก มีโชฟาตัวยาวตัวเดียวใส่แต่ชุดสามีแก กางเกงใก็ไม่ใส สักพัก พี่เก๋ลงมา ผมเห็งี้ ควยแข็งเลย ก็ชุดที่แก่ใส่สิ บางจเห็ทุกอย่างที่อยู่ข้างใชุดสีขาว ตัดกับชั้แดงบาง เห็ทึกอย่างเลย แก่เปิดเบียร์มา 2 ขวด คละขวด มาั่งดื่มกับผมผมถามแก่ว่าสามีกลับดึกวัวัเหรอพี่เก๋ ตอบเศร้าๆว่า “ สามีพี่ต้องไปราชการบ่อยๆบางทีอยู่บ้าเดียวเป็เดือก็มี ” ผมได้ฟังอย่างี้ได้เรื่องเลยสิ “ พี่เก๋ ก็เหงาแย่สิ ” ผมพูด “ ก็มีบ้างบางครั้งที่สามีไม่อยู่หลายๆวั ” “ แล้วพี่ทำไงละ ” “ ก็ให้ชายกลงช่วยสิ ไม่เห็จะยากเลย ” ยิยิเท่าี้ผมแข็งเลย เห็พี่มอง ๆอยู่เหมือกั “ ผมช่วยเอาไหมละ แต่ของผมไม่เท่าไหร่ะ อาจไม่ถูกใจ ” “ ก็ดีกว่าชายกลางแหละ ช่วยจริงเหรอ อย่าล้อเล่ะ ยิ่งอยากๆอยู่ แล้วไม่รังเกียจ คแก่เหรอ ” “ ใครว่าพี่แก่ครับพี่ยังสวยอยู่เลย ดูสิทั้งมทั้ง ก้ สาวๆที่สำักงาสู้ไม่ได้เลย ” พูดไม่พูดอย่างเดียวผมยื่มือไปจับม พี่เก๋ไม่ว่าไร อย่างอื่ก็เลยไม่ต้องพูดถึง ได้ฤทธิ์เบียร์เข้าไปด้วยแล้ว ยิ่งดีบรรยากาศก็เป็ใจเราสองคแลกจูบกัอย่างดูดดื่ม ต่างคต่างช่วยกัถอดเสื้อผ้ากัและกั พี่เก๋ขาวมาก มงี้ยังตึงอยู่เลย ี่ขาด 40 กว่าแล้วะ แถมมีลูกแล้วด้วย ( ลืมบอกไปลูกพี่เขาเรียอยู่ต่างจังหวัด ) ผมดูดมพี่เก๋แรงมาก เสียงพี่เก๋ครางออกมา พี่เก๋ก็จับควยผมลูดขึ้ลง สักพักเราต่างก็อยู่ใท่า 69 ้ำพี่เก๋เยอะมาก พี่เขาดูดเก่งมากเลย ผมทั้งดูทั้งแหย่ หีพี่เขา เสียงพี่เก๋ครางออกมาจากลำคอปากอมควยผมอยู่ สักพักสงสัยทไม่ไหวคายควยผมแล้วร้องใหญ่เลย “ พี่เสียวไหม ”ผมถาม “ เสียว ววววว” “ เสียวไรจ๊ะ บอกห่อยสิ ” “ เสียวววววว …. หี พี่เสียวหี เสียวมาก ดูดแรงๆ ลิ้ลึกๆ อื่มมมมมม. . . ผัวพี่ไม่เคยเลียให้เลย ดีๆๆๆๆ ” พูดยาวเลย ผมได้ยิพี่เก๋พูดออกมาตรงอย่างั้ยิ่งได้ใจทั้งดูทั้งเลียทั้งแหย่ สัก2-3 าที่พี่เก๋ก็กระตุก ้ำออกมาเต็มเลย ผมจัดการเรียบร้อยหมดเลย ผมจับให้พี่เก๋ท่าหมา กำลังจะจ่อควยใส่หี พี่เก๋บอกไปที่ห้องดีกว่าผมก็จัดการอุ้มแกไปที่เตียงที่แกเอากับผัวมาตลอด แต่วัี้ผัวแกกลายเป็ผมแท ไปถึงห้องผมเริ่มใหม่ทั้งเลีย ทั้งดูดจพี่เก๋ร้องบอก “ เย็ดพี่ได้แล้ว อยากให้ควยใส่รูหีแล้ว เร็วๆ ” แล้วค่อยๆเอาควยใส่เข้าไปทางด้าหลัง หี พี่เก๋ยังฟิ๊ตอยู่เลย แสดงว่าไม่ค่อยได้ใช้งาจริงๆ ขาดว่าควยผมว่าไม่เท่าไหร่แล้วะ 6 ิ้วเอง แสดงว่า ควยผัวพี่เขาเล็กกว่าผมแ่เลย ทีี้ผมก็ซอยควยเข้าร่องหีพี่เก๋เต็มที่ เสียงพี่เก๋ครางดังขึ้เรื่อย ก้ก็ส่ายไปตามจังหวะที่ผมกระห่ำใส่ร่องหี ปากก็ครางอย่างไม่หยุด ผมลองเปลี่ยท่า ให้พี่เก๋ลงยกขาขึ้ข้างหึ่งไว้ที่บ่าผมแล้วเอา ควยจ่อเข้ารูหีของแก่ท่าี้เข้าลึกมาก ควยผมชกับมดลูกแกตลอดเลยปากก็ก้มลงดูดมพี่เก๋ตลอด ท่าี้ผ่าไป สัก าที พี่เก๋ทำท่าใกล้อีกแล้วเร่งผมใหญ่ “ เร็วๆ แรงๆ โอวววว กระแทกแรงๆ โอวววว เย็ดหีเมียแรงๆ ” ผมได้ยิก็กระห่ำเต็มที่ พี่เก๋ กระตุก ผมซอยอีกทีแรงผมก็ตามแก่ไปติดๆปลอย้ำควยใส่ร่องหีแก่เต็มที่เลย กอดกัสักพัก ควยยังคารูหีอยู่ จควยหลุดออกมาเอง พี่เก๋บอก “ มัมาก เสียวมากๆเลย เดี๋ยวอาบ้ำด้วยกัะ คืี้ี่เลยะ ” ผมสบายอยู่แล้ว ตอบตกลงทัที่แล้วก็ลุกไปอาบ้ำด้วยกัเอาพี่เก๋ให้อง้ำอีกที่หึ่ง กลับมาที่เตียงอีกที่ คืั้ผมเสร็จ 3 ครั้งพี่เก๋5-6 ครั้งมั่งรุ่งขึ้ก็ไปทำงาตามปกตอ อยู่ที่ทำงาก็ทำตัวปกติ มีบางครั้งถ้าไม่มีใครอยู่ใ สำักงาพี่เก๋ก็จะดูดควยให้บ้าง ผมก็เลียหีให้บ้าง แต่ไม่เคยเอากัที่ทำงา เวลาผมออกไปต่างอำเภอหรือต่างจังหวัด บางครั้งพี่เก๋ก็ไปด้วย ผมก็ได้เย็ดพี่เก๋มาโดยตลอด จถึงทุกวัี้ อาทิตย์ละ 3-4 ครั้งได้ ตั้งแต่ั้มาผมเลยติดใจสาวทำงา สาวใหญ่ แม่หม้าย หรือสาวผัวเผลอ อยากลองหามาลองอีก