หน้าแรก เว็บบอร์ด

สั่งพิมพ์

แบบสำรวจเว็บไซต์ sodazaa.com เป็นแนวในการพัฒนาเว็บ

แบบสำรวจเว็บไซต์ sodazaa.com เป็นแนวในการพัฒนาเว็บ

เพื่อนกรุณาช่วยตอบแบบสำรวจกันด้วยนะ เพื่อเป็นแนวทางให้ทีมงาน พัฒนาเว็บให้ดียิ่งขึ้น

แบบสำรวจ

1. เพื่อนๆอยากให้ทางเว็บเสนอเนื้อหาอะไรใหม่ๆบ้าง
2. หน้าแรกของเว็บ จัดรูปแบบการใช้งานง่ายหรือไม่
3. อยากให้ทางเว็บปรับปรุงเนื้อหาส่วนไหนบ้าง
4.อื่นๆ เสนอความคิดเห็น

...........................................................................................................................................

โพสตอบได้ที่ด้านล่างเลยนะ
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้

จาก 1 ความเห็น

ผมอยากให้มีlistบอกชื่อเพลงที่กำลังเล่นอยู่ด้วยอ่ะครับ

ก็มีแค่นี้แหละครับ ทุกอย่างPerfectแล้ว

จาก2ความเห็น

ผมอยากให้มีที่โหลดเพลงครับ อันอื่นดีหมด

น่าจะมีบอกชื่อเพลง ที่กำลังเปิด รวมถึงวงหรือชื่อนักร้องด้วยคืออยากให้ทำแบบ Slide กะได้งะ หรือจะมีดาวโหลดเพลงที่กำลังเปิดอยู่ก็ดีนะงับ เพราะหลายครั้งที่เขาเปิดแล้วผมชอบแต่ไม่มีชื่อเพลงหรือนักร้องไรให้ดูงะ จะขออีกก็ไม่รู้ชื่อเพลง เห้อ รบกวนทำทีนะงับ คงไม่ยากเกินไป

12

.

NiGhTMaNz

ขอบคุณครับ

รัก Sodazaa ที่สุด
มีชื่อเพลง-นักร้อง บอกแล้ว

เย่ ๆ

rjr

.

ผู้หวังดี

.

.